Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali lililombabaisha JK, Lilimpa kigugumizi cha ajabu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by payuka, Oct 30, 2010.

  1. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni Swali aliloulizwa kuhusu Sura ya Serikali yake ijayo iwapo atapewa ridhaa ya kuliongoza taifa kwa awamu nyingine, na je waTZ watarajie nini kipya katika utekelezaji wa malengo ya millenia?

    Jamaa alishikwa na Kigugumizi cha ajabu!

    Kwa mtizamo wa wasomi:

    1. Mtu kama Rais Kikwete anayemaliza muda wake anapopatwa na kigugumizi wakati wa kujibu maswali ni Dalili ya Uwongo
    2. Kikwete anapoongea hoja nzito huku kainama, haitizami hadhira yake ni Dalili pia ya Uwongo ( Dishonesty)
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Ina maanawewe mkuu ulikuwa hulijui hilo? JK, ni mbabaishaji tu na kesho ndo siku yake ya mwisho kuwa Ikulu.

    Wakumbushe jirani zako wooote pamoja na jamaa zako kesho wafike kituoni mapema na kumchagua Dr. wa ukweli ( Dr. Wilbroad Slaa).
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aLISHAZOE TARATIBU ZA ZIMA MOTO NDIYO MAAANA HANA MPANGO AKIPEWA NDO ATAANDAA.MSITEGEMEE MABADILIKO
     
  4. E

    Eliyona Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    He's prooving what a failure he is. Even the dumbest person in the country can still trust him no more. Make a U-turn on 31st. Vote for Slaa, vote for revolution!
     
  5. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Tumsikilize Kibonde atasemaje kwenye jahazi j3!
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Usimtukuze sana huyo,,,ye ndo nani?? mbona unafuatilia vipindi ambavyo tija kwa taifa ww?
     
  7. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Alisema kuokota makopo na kufungua vizibo bar ni ajira tosha.jamaa hana maana kabisa yule
     
  8. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa sitegemei kama atakuwa na jipya wala usihangaike kuweka akili yako kumsubiria hiyo j3 wakumbushe jirani zako kuamka mapema kesho na kwenda kupiga kura
     
Loading...