Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali lenye kuniumiza kichwa changu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mohammed Shossi, Jan 21, 2011.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Habari za asubuhi ndugu zanguni wana JF,

    Ni matumaini yangu mu wazima wa afya na mnaendelea na pirika za kusukuma gurudumu la maendeleo.

    Nina maswali yananiumiza kichwa na ninahitaji sana busara zenu wajf ambao mpo "matured" hivi ni nani hasa kati ya mwanaume na mwanamke anaweza kufanikisha harusi iwezekane? utakuta watu wapo kwenye relation kwa miaka lakini at the end hawawi pamoja ukiuliza unaambia mwanaume ameamua ku move on kwa sababu mwanamke hayupo tayari kuolewa, au mwanamke ameamua ku move on mwanaume bado yupo yupo kwanza je haya yanasababishwa na nini hasa? na nani kati ya mwanaume na mwanamke mwenye kuweza kufanya ndoa isimame?

    Ahsanteni sana na nawatakia siku njema.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Will be back
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    I will b e waiting Dena...
     
  4. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ngoja kwanza tufikilie
    then utapewa Jibu






    Wote hawakuwa tayari kuwa pamoja kwani wameshamegana vya kutosha.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Sidhani hiyo inakuwa sababu kuu ya kuwa wamechokana na unaweza kukuta bado wanahitajiana lakini swala la kuingia kwenye ndoa linakuwa gumu upande mmoja na upande wapili unakosa "convincing power"
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wamekutana kila mmoja akiwa na nia yake lazima mnie mamoja ili ndoa ifanikiwe ukiona mmoja kaingia mitini ujue nia ilikuwa jambo fulani kwa mwenzake labda pesa,kumegana,status,na mengineyo mengi lakini hakuhitaji mahusiano ya kudumu au anapo kwingine anapotarajia kuweka ngome yake.
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    liweke swali vizuri naona kama halieleweki
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna sababu nyingi,unaweza kuwa kwenye uhusiano na mtu kwa muda na ukawa na malengo ya muda mrefu but kuna vitu ukivifahamu kuhusu mtu unakata tamaa kwamba anaweza kuwa baba mzuri au mama mzuri au hata mume mzuri,so una-move on

    Pia,mapenzi huisha kwasababu nyingi,sasa mkifika hatua hiyo inabidi tu sababu itafutwe kila mtu aende zake

    Still naamini ili kufika hatua ya ndoa both part zina role ya ku-play ila mwanaume ndo ana final say ya tuingie kwenye ndoa au lah!!!

    I hope nimekujibu.
     
  9. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwamba watu wanafanya mapenzi so frequently na kwa pupa mara tu wanapokuwa katika relation wakidanganyana kuwa wanapendana lakini wametamaniana kimapenzi tu.Inapofikia wazo la kuoana inakuwa ngumu kwa sababu tayari wameshachokana na wanaona hakuna haja ya kuendelea kuwa pamoja kama mme na mke.Ndoa hapa itabakia kuwa ndoto kati ya hawa wawili na kitakachofuata ni kila mmoja kumtafuta mwenzi wake wa maisha kwa vigezo ambavyo ameviweka yeye.Ushauri wangu kwa wana JF ni kwamba maisha ya mme na mke hayatakiwi kukurupuka,kaeni chini wekeni malengo na namna ya kuyafanikisha msikimbilie ngono sana manake mtachokana kabla hata hamjaoana.
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna watu wako kimapenzi zaidi[do me,I do u] hata watu wa karibu na familia wanamjua kwamba flani ni boyfriend/galfriend wa flani lkn miaka inakatika tu hakuna ndoa!hapa ndo ile "if u get free milk why buy a cow?"it can be jamaa hayuko tayari kuoa yani anaona as long as familia inamjua {not officially}basi kila kitu ni Comme ci, comme ça.Nadhani wakati ukifika and as u knw Mume/Mkwe mwema anatoka wapi,then hapa kila mmoja nadhani anakuwa tayari yani mwanamme akisema mwanamke hana kipingamizi ktk hilo maana hapa kila mtu yuko tayari kupanganga na kuwa na familia,hivyo hivyo pia ktk majukum mengine.Na ktk hatua hii hapa hakuna mambo ya kukurupuka as y nakupigia hupokei,jana ulikuwa wapi na ulikuwa na nani na ule u childish mwingine,hapa akili inakuwa imekomaa zaidi kwamb kama umepiga hajapokea maybe alikuwa kwenye kika etc,nadhani nimejitahidi kukujib kiasi.
     
  11. D

    Dinam Senior Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hio kali swali zuri linahitaji kukaa na kutafakari walengwa ni sisi
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Inaweza kuwa na ukweli kidogo.............................. lakini haijanishawishi kihivyoooo
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Re: Swali lenye kuniumiza kichwa changu

    hio kali swali zuri linahitaji kukaa na kutafakari walengwa ni sisi


    Mkuu vipi mjani haujapanda nini? Teh teh teh
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Suppose hamjawahi kufanya ngono kwasababu mbalimbali kama "dini" au mwanamke hajawahi "bikra" na wewe umethibitisha ubikra wake. Halafu at the end inatokea kama swali hapo juu inakuwaje?
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Umejitahidi sana lakini sijaridhika na majibu yapo ki jumla jumla sana bi lulu.
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Sawa piga hodi kwanza kisha urudi jamvini uchangie.
     
  17. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    He! unathibitishaje ubikra wake wewe..?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wote wwana jukumu ilo
    cz ndoa si ya mwanamke pekee au mwanaume pekee.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kuna njia nyingi sana za kuthibitisha ubikira za kisayansi na kijamii mfano msichana bikra kisigino chake kinakuwa round kama yai na kikiwa flat ujue wajanja wameshaing'oa chunguza fanya utafiti utakuja niambia maneno yangu kweli!
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145

    Nimekusoma Rose inaonyesha wewe una experiance kubwa kwenye mambo ya unyumba .
     
Loading...