Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali langu limemliza x-gal wangu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Oct 13, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau,kwanza polen sana na mzigo wa deni la dowans!!ni hv,nlikua na gal wangu,baadae 2kaachana na yeye ndo alyekua wa kwanza kuniambia 2achane,tukakatiana mawasliano kwa muda wa miezi 6,juzi nikajipendeza kumuita rum kwangu,alvokuja 2kapga story za kawaida 2,baadae nkamuulza,vp shemu wangu hajambo?cha kushangaza mmanzi akaanza kutoa machozi,thn akaniaga akaondoka bila kunijbu chochote,akakaa ka 30mts akan2mia txt aknambia,swali langu ni gumu sana na halijbiki.hiv wadau,huyu m2 atakua kakumbwa na nin hasa?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani hakufurahia wewe kumwita mpenzi wake shemeji. Alidhani mnaweza kurudishana maybe. Muulize ajieleze mwenyewe
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    majibu mazuri ungeyapata kwake
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ameumizwa uko au ndo njia ya kukurudia hivyo anajarib kuonesha kama amejuta kukukosa! Kwnn ulmuulza kuhus shem? Au unataka kumrudia?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    kakumwa na kimbunga..................
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 788
    Trophy Points: 280
    Majibu sahihi na ya haraka utayapata kwake mkuu (kama bado hujayapata....). Hapa watu watakuwa wanaguess tu.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Anakuibia huyo mkuu...
    ka act imempain ili mrudiane...tafakari na usichukue hatua.
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ina maana hana furaha na huko alipo
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasaa na ww boy friend wa x wako atakuwaje shem wako, swali lako lilikaa kiwivuwivu hivi
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inawezekana alikoenda au kukimbilia kakuta si kama alikotoka
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    fix tupu hapo, anataka kumegwa huku na kule hamna lolote!
     
  12. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wajinga ndo waliwao! Sasa hapo unaona anakupenda mwenyewe?alipokuacha alienda kwa kidume kikamega weeeeeee kimechoka kikamtosa! Sasa naona anataka kurudi kwa zoba lake la mwanzo analia ili umuonee huruma tu
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu.............sijui!!!
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mnafki huyo. Kuwa makini, atakumalizia 'boom' lako.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    niko makin mdogo wangu,infact mnao honga ni nyie 1st yr,cc tunabeba 2.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hujui nin sasa?
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    anajua nin wasichana,tena wengi 2,so ikitokea akantegea na mim nimege,kwa kwel ntatimiza wajibu.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ilikua ni katika kupga story 2 ndo nkajkuta nimemuulza hvo mkuu,cnaga wivu kwa watoto wa kike kabisa.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ka anataka nimchakachue sawa,bt kurudiana ni big NO.
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmh haya bwana wewe na yeye ndo wasemaji wa mwisho, hv mchuniane kwa 6 months thn umuite geto aje kirahs tu mkuu, may be she want somethng frm you....
     
Loading...