Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali Langu La Kufunga Mwaka Kwa Wana JF......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Dec 31, 2010.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Je, Uhuru = Hakuna Upinzani? Jibu NDIYO/HAPANA( Fikiri kwa bidii, jibu na jadili, ukipenda)


    HERI YA MWAKA MPYA!

    Maggid
    Iringa.
     
  2. Licence to Kill

    Licence to Kill Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Soma kutoka kushoto kuelekea kulia utamwelewa/utamsoma.
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Mkuu uhuru ni uhuru tu, hautakiwi kuwa na upinzani-theoretically, ila unapaswa kuwa na upinzani practically!

    Upinzani ni relative term, kwa mfano tunapoona watu wanavunja sheria, rushwa n.k kutakuwa na upinzani kwa wale waliosafi au kwa mamlaka zilizowekwa. mwizi anaona ni uhuru kuiba na ni haki yake, sheria inapinga kuiba na itampinga huyu mwizi.

    Uhuru wa kwa maana una huru haupaswi kuvunja sheria! kwa mfano uhuru aliokuwa nao rais wa nchi hii hata yeyote ajaye ni mkubwa mno kiasi cha kuwa anaweza akajisahau na inapaswa apingwe.Kujisahau huku ni ubinadamu ambapo hata akiwa padre anaweza kuuvunja tu!

    Ili mwanadamu awe huru kikwelikweli lazima kuwe na sheria za kumzuia kupitiliza (upinzani)!!! maana mashoga, malesbian wote wanataka uhuru!!

    Mkapa aliiba kwa sababu alikuwa huru! we need strong laws/regulations to prevent this.

    Uhuru=hakuna upinzani??, HAPANA kwa binadamu lazima awe na upinzani hata katika uhuru wake, lazima apingwe ili afurahie uhuru wake, lazima awekewe mipaka, this is how we are

    nawasilisha!
     
  4. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waberoya,
    Umeelezea vizuri sana, na hilo hapo juu ndi jibu sahihi. Sijaelewa kwa nini muuliza swali anataka jibu la NDIYO/HAPANA na jibu la namna hii mtu hawezi kuelewa uhuru/upinzani ni nini na nini ni uhuru/upinzani
     
  5. k

    kibenya JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapana
     
  6. m

    maggid Verified User

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Waberoya,

    Hukufungwa, kuna nafasi ya kujadili NDIYO au Hapana ya jibu lako.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndiyo au hapana haiwezi kujadiliwa. Inatajwa, insemwa.
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,806
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    no answer
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa salaam ya mwaka mpya. Uhuru ni sawasawa na Upinzani. Upinzani ni hali ya kuwa na mawazo tofauti/mbadala na mwingine. Kwa hiyo jibu ni HAPANA
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Maggid... jibu ni hapana
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kwa nini uliuliza? we need your input buddy!
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    SWALI Je, Uhuru = Hakuna Upinzani? Jibu HAPANA
    Tulipodai Uhuru mika ya 50'na 60' TANU kilikuwa Chama cha upinzani km vingine dhidi ya mwingereza
    ni popote bw Maggid ha mpira simba na Yanga, Man v/s Arsenal, Twanga v/s Akudo CCM v/s CUF, Lyatonga v/s Meela Daud v/s Goliath
    bila upinzani hakuna maendeleo na kila uovu utafichwa na mwisho ni vita Watusi na Wahutu, Ujerumani na Urusi HERI YA MWAKA MPYA 2011 sijamsikia Sheikh wangu wa Utabiri mwaka huu vipi? mshtueni
     
  13. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio au Hapana? Hakuna jibu sahihi
     
Loading...