Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la uzushi, nani anatakiwa kusema asante?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by no9, Apr 18, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    Ni mara nyingi najiuliza ninani anapaswa kusema asante kwa mwenziye wanapomaliza ile kazi kubwa ya wawili wapendanao mume na mke,bf na gf nk namaanisha tendo la ndoa na asante inaweza kuwa busu,asnte ya mdomo asante ........wangu au kuangua kilio.naomba majibu ya pande zote mbili.
    asante na wakilisha
     
  2. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kwa 7bu mmefanya wote bas kila m1 amwambie asante mwenzie.
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo asante itoke kwa kila mmoja wenu
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah! Hili swali kweli la kizushi....lol
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Malezi yana-matter sana, kama ni jitu jitu tu usitegemee asante, na asante inakuaga na mahali pake
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asante ya nini?
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa mie naona niwajibu wangu kusema asante kwani mwenzangu namuhuru mia zaidi kuliko nafsi yangu...
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Aliyelizika ndio aseme asante,je kama haujamfikisha ya nini asante?
     
  9. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    rizika na unachopewa japo hakitoshi.Lol
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Na kwa walioko kwenye ndoa, mbona asante itakinai sasa! Kwa bf na gf friend inaweza leta maana fulani, lakini kwa wanandoa napata kigugumizi kidogo ........
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aliyeomba mchezo ndiyo anapaswa kushukuru...
     
  12. e

    emkey JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwan ww ni demu au men?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Niache kuwaza ng'ombe wangu wameishiwa majani , niwaze asante?
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    asante ni neno linalosimama badala ya hisia fulani,,sasa we umemchimbua mwenzako afu unataka asante?
     
  15. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ukifikishwa sawa sawa iwe me ama ke Asante yenyewe inatoka bila break!
     
  16. A

    Allette Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Neno ahsante linakuja automatic baada ya tendo kufanyika regardless ni mwanaume au mwanamke, hivyo hakuna fomula.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni wote mnatakiwa kupeana shukrani kwani tendo haliko kwa mtu mmoja na hasa kama kila mmoja karidhia kwa mwenzake
     
  18. no9

    no9 Senior Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni me nafurahi kwa majibu mwenzangu anasikia raha nimbusu anapofikia mshindo na anaweza poteza fahamu kama sekunde tano na usingizi juu.mie nlijua anatakiwa anambile asante mume wangu kumbe wote wacha nianze kulifanyia kazi
     
  19. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante?! What for?
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    mi huwa naona wanawake huwa wepesi kusema ahsante,haswa kama umemtoa ukame wa siku nyingi au umemfanyia utundu fulani
     
Loading...