Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Nyangwine Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by othorong'ong'o, Jul 22, 2011.

  1. o

    othorong'ong'o Senior Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani,swali la Nyambari nyangwine leo kwa waziri wa mambo ya nje mi naona ni la kitoto.,eti waziri amtajie ni nchi ngapi zina balozi nchini Tanzania.,sijui mnalionaje
     
  2. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,500
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Anataka kuandika kitabu cha balozi zilizopo Tanzania
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwa mtizamo wako unaweza kuliona ni la kitoto, lakini siyo la kitoto, kama wewe unaliona la kitoto haya nitajie hapa. Acha kukurupuka kwenye maswali ya kimtego, ivi unajua alikusudia nini baada ya kujibiwa?

    wewe mwelewa haya nijibu, kama balozi zinawakilisha nchi niambie ubalozi wa Vatican hapa nchini unawakilisha nchi gani?
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,080
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    jamaa waga ni wa ajabu sana, anatumia akili za kudownload.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ubalozi wa vatican unawakilisha vatican!
     
  6. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa pumba.. Mie nimesoma nae..yaani hata ubunge sijui kapataje??
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sio akili za kucopy na kupaste
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa hili nakubaliana na wewe ila vatican ni nchi iliopo ndani ya italia..
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inawakilisha Vatican City na inatambulika nchi nyingi duniani kama si zote
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ndio, sasa vatican ni nchi?
     
  11. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mr Mak, sio kila kitu lazima uulize unatakiwa kufanya research kidogo. Ingekuwa Ulaya asingeruhusiwa kuongea kwani kule No research, No right to speak. Nyangwine angefanya research kidogo angepata jibu na hivyo kuitumia vizuri 70,000 yetu ya posho aliyolipwa leo kwa kukaa kikaoni kwa kuuliza swali lenye tija
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    He umeleta mapya sasa kama ni nchi nani rais wake
     
  13. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi sishangazwi na swali lake maana linaweza kuwa na lengo la kuzaa swali zuri la nyongeza, kumbuka maswali yote waziri hupewa mapema kabla hata ya mkutano wa bunge kuanza na anaandaa majibu yake ila maswali ya nyongeza yanajitokeza papo hapo kutokana na swali la msingi sasa ingekuwa vizuri kama ungefuatilia kujua kulikuwepo swali la nyongeza?
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwa posho hata mimi sipendi wapewe ila kwa swali lake ajibiwe. Kaka kwa maneno yako inaonesha mpaka unatype hapa umesha fanya hiyo research sasa lijibu hilo swali
     
  15. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,667
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Jamani Vatican ni nchi kamili....wao hawaiti rais bali mkuu wa nchi ambaye ni Papa Benedict XI....Tukija kwa Nyambari hilo si swali la kitoto. Ni muhimu sana kufahamu tuna mahusiano mazuri ya kidiplomasia na nchi ngapi duniani. Twaweza dhani ni swali la kitoto lakini linapokuja suala la uhusiano kimataifa ni vema kufahamu nani na nani ni marafiki zetu.
     
  16. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Vatican city=Dar es salaam city
    vatican city=Mwanza city

    je haya majiji yetu yana mabalozi kimataifa?
     
  17. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #17
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mi sitaki uwe mvivu kama huyo jamaa Nyangwine, hebu tumbukia katika website ya Foreign affairs ulitafute hilo jibu. Unauliza only kama hakuna njia rahisi kupata majibu.
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuwa nchi sio lazima kuwe na rais Mak, inategemea na mfumo wa utawala uliopo, kwani Swaziland rais wake ni nani? au unamfahamu rais wa Uingereza?
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jul 22, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jumla ya balozi za nje zilizopo tz ni 52 tu na tanzania ina baloz nje ya nchi jumla ya 32 tu
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yakiamua kujitenga yakatambulika kimataifa yatakuwa na utawala mpaka mabalozi watakuwepo
     
Loading...