Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Mwisho kwa Kova

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jul 17, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Baada ya kujiuma uma jana naomba kumuuliza swali hili la miwsho tu; je kama suala hili liko mahakamani, wewe uliwezaje au ulipataje ujasiri wa kuitisha Press conference na kulizungumzia suala ambalo tayari liko "Mahakamani"? Je naweza kuhitimisha kuwa umekwepa kujibu hoja za Gwajima ambazo alitaka muanze kwa kumkamata Msangi?

    Hivi ni lini jeshi lako lilipata sifa njema nasi tukajivunia?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Walimpeleka Joshua mahakamani kisirsiri kama kisingizio cha kutokuongelea swala la ulimboka mahali popote, hii ni Janja ya Mabwepande
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Swali la mwisho?!, unammana kova sasa atakuwa almarhuun?!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Ndio nashindwa kumuelewa Kova, aliwezaje kuzungumzia suala ambalo liko mahakamni tena kwa kuitisha Press Conference? lakini wakija watu kutoa ushahidi na kukanusha (Gwajima) yeye anaruka na kusema hawezi kuzungumzia suala ambalo liko mahakamani
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona pinda alisema lipo mahakamani na JK akalizungumzia!?
    magambaa's bwana!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Kha!!!! kwahio Mahakamani ni kwajili ya akina fulani tu? mmmhh haya magamba sasa yana lao jambo
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa mazee.
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Marehemu Bob Marley aliimba " you can fool some people some time, but you can't fool all people all time " nafikiri haya maneno yametimia kwa serekali yetu !
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Mani Hii signature yako unatafuta visa wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...