Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali la msingi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The_Analyst, Oct 31, 2012.

  1. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Salaam, Jamani naimbeni kuuliza hivi keshi nakeshokutwa kuna public holiday??!
     
  2. Niwemugizi

    Niwemugizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 910
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu kwa mwaka huu Tanzania tumeshazikata holday zote bado xmas na boxing day tu basi,kama unaongelea nchi zingine tofauti na Tanzania hapo sawa
     
Loading...