Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Leo: Ukiona watu wanakimbia huku wanalia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 12, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Ukikutana na watu wanakimbia huku wanalia na wewe unajiunga nao huku unawauliza wanakimbia nini au unawasimamisha wasikimbie ili wakuambie kinachowakimbiza au unaendelea kwenda kule ambako wao wanakimbia ukaone kinachowakimbiza?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi ntabaki kuwatazama,maana kama nna safari zangu i've to accomplish it first
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Najiunga nao huku nawauliza wanakimbia nini?
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakimbia kuwazidi halafu nitasimama kuwasubilia, wakifika nitawambia wasikimbie maaana nikikimbia hawatanikamata!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inategemea mkimbio wao utakuwa nipi na kilio chao kikoje
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unajiunga nao mnakimbia mengi utajua huku mwisho wa safari
     
  7. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    jamani tujaribu kuwa tunasoma thread vizuri ndo tuanze kupost comments zetu, ebu soma mara mbilimbili then i hope kuna kitu utakigundua anachomaanisha mwanakijiji.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol..kweli bana huezi jua labda mabomu yanalipuka huko watokako.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    napita tu
    mapinduzi mema mmkj
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mzee, mi nakupa mji kitendawili chako kigumu, nipe jibu.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nitajiunga kukimbia huku nikiwauliza kulikon nikishajua nitaamua either niendelee kukimbia na kulia au niwaache na kuendelea na ishu zangu!
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    nikiwauliza hawatanijibu kwa sababu watakuwa wanalia sasa cha kufanya ni kubadili direction na mimi natimua
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sijui hili kama ni utani ama la!
    Nasikia kabila la Wanyakyusa wa huko Mbeya huwa mwanamke akisikia msiba mahali anaanza kwa kulia na kugaragara kwanza, labda kwa nusu saa hivi, kisha uchungu ukimpungua ndiyo anatulia na kuuliza.."Aliyefariki ni nani?"

    UKIENDA KWA WENYE CHONGO NAWE VUNJA LAKO JICHO!...lIia na waliao, kimbia na wakimbiao!
     
  14. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Swali wanalilia nini? lazima ujuwe kwanza....mana hata vichaa huwa wanalia.
     
  15. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ntakimbia ile mbaya! Mfano mzuri ni mwindaji mahiri anapomkimbiza swala ghafla swala anakugeukia akuja mbio! Usimngoje! Ujue huko mbele kakurupushwa na mnyama mkali na anaemtisha kuliko wewe! Usidhani umepata kitoweo we nawe timka!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    lazima ujue wanakimbia nini na nini kinawaliza.....
    mengine.....ndo yatafuata
     
  17. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    hata sishangai mara 2. Natimua mbio kuliko wao japo sitoelekea direction 1 na wao.
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kiubinadamu, mzuwie japo mmoja umwulize kulikoni, pengine ni kuna jambo ambalo ungewa kuwasaidia au angalau kuwafariji, pengine ni masuala ya kifamilia haykuhusu lakini utaondoka na nafsi yako haitokusuta baadae . Kiusalama hata wako wewe, pengine wanakimbia hatari, ukielewa na wewe utatafuta wapi pa kuelekea.

    Tatizo ni kuwa siku hizi ulimwengu umeharibika. Ikiwa ni vijijini watu wanaelewana na hakuna tatizo hata ukikimbia nao, lakini mjini shule. Inawezekana hao watu wamekuwa wakikufuatilia kwa muda, wanajitia kukimbia, ukiwafuata na kufika wanapohisi hawaonekani wanakugezia kibao. Cha kufanya kwa usalama wako, sio ukimbie nao bali hakikisha kwanza pana watu wengine karibu na tukio ili iwapo ni mabzazi upate msaada.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    mkuu the big boss utajuaje akati ndo kwaanza nao wanakimbia
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa wabongo lazima uende ukachungulie ujue nini kinawaliza
     
Loading...