Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by aduwilly, Jul 11, 2012.

  1. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutokana na vitabu vya dini kusema "Mungu akaona kila kitu alichokifanya, na tazama ni chema sana" na mojawapo ya alichofanya ni kuumba "BANGI" je ni sahihi serikali kurundika watu magerezani kwa kosa la bangi?
     
  2. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni sahihi kuwekwa ndani kwani wanaitumia kimakosa.
    Hiyo ni dawa nzuri sana kwa wagonjwa, baada ya kurekebishwa na wataalam.
    Nyie madogo mnatumia hovyo hovyo ndo maana mnakuwa machizi!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama mtu anarundikwa ndani kwa KOSA LA BANGI, labda kwa matumizi mabaya ya bangi!
     
  4. B

    Bukijo Senior Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ujue mkuu hata ukikutwa na miche kidogo tu ya Bangi unakamatwa!!!
     
  5. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Buddy! Arumeru, Tarime pamoja na maeneo mbali mbali watu watakamatwa kwa kulima tu bangi bila kujali ikikomaa itatumikaje
     
  6. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    How come watu wakamatwe kwa kosa la kulima bangi ka issue iko hivyo (refer Tarime mkoani mara na Arumeru mkoani Arusha)
     
  7. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ntakujibu baadae ngoja nisome vifungu!
     
  8. Ben40

    Ben40 Senior Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umepewa akili uitumie we unatumia bange then unalaani watoto ndio nini.
     
  9. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuambie wewe
     
Loading...