Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ameir, Jul 12, 2011.

  1. A

    Ameir Senior Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Will Michael Jackson's Thriller Record Ever Be Broken?? Will His Uncomparable Career Ever Be Repeated?? In Short Will There Ever Be A Bigger Superstar Than MICHAEL JACKSON??
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    it depend, but let me leave chance for others to give their opinions.
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Depends mkuu kuhusu swali lako la pili na la tatu some people might argue the Beatles and Elvis Presley had more of an outstanding career in terms of record sales... Yes the man was great, I think so too, but who is the Bigger Superstar is debatable especially after the Michaels shenanigans.. even the likes of ABBA as well were popular though their careers were not as long as michaels
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi thijui kidhungu jaman ningejibu
     
  5. M

    Maengo JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    N wat abt pele, a king of soccer?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Kiinglish hicho, baadaye nitarudi.
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unajua Marilyn Monroe alivo kufa watu waliuliza hilo swali? Na Elvis prestley, na Bob Marley, na Tupac etc. Inategemea wewe ulikua generation gani na mziki upi ulikua unakupa furaha zaidi.
    Nina mdogo wangu ana myaka 21 hajui hata mwimbo mmoja wa MJ. Ila anajua several za Bob Marley. Kwake yeye MJ hakua iconic kama unavo muona yeye.
    Kumbuka ukiwa superstar kuna part 2 ya maisha yako watu wanafatilia: talent yako (kipaji) na life style yako (Udaku). Ukibalance hivyo viwili sawa sawa ndio unakua superstar. Cheki Tracy Chapman. Mama ana kipaji kweli ila lifestyle yake ni boring kwa baadhi ya fans. Sasa angalia mtu kama wema. talent yake haionekani ila yupo kila siku katika gazeti za udaku.
    watu kama hao niliwataja ni watu walikua na talent kubwa sana na pia namna yao ya kuishi ilikua very interesting na inadraw attention.
    Kwa namna hiyo, LAZIMA kutakua na watu watakuja na wapate sifa kama ya MJ ila kama wewe una penda pop watakuja na kuondoka bila wewe kuwaona.
     
  8. M

    Maengo JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali na ninakataa vilevile! Mbona kwenye soka hakuna aliyempiku PELE? watu wanahisi labda messi lakini messi hawezi kumfikia hata kidogo!
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu alifanya nini zaidi ya ku-act a few movies as a supporting actress na kuwa na some gossip labda alitembea na president kennedy
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu ngoja nikupe stats kidogo tu za jamaa mmoja ambaye huko Argentina watu wanamwona kama Mungu...
    • Win the world cup na timu ya kawaida tofauti na pele alikuwa surrounded na talent
    • alikwenda kuchezea seriea a (italy) akachezea timu inayoitwa Napoli ilikuwa a bottom team, na single handed akaifanya hiyo timu ikachukua serie A
    His name is Diego Almando Maradona
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wacko jacko was n will always remain 2 b the legend n the king of pop ever existed!
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wema ndo nani!?
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Marilyn Monroe amebakia kwenye historia kuwa ni controversial figure jinsi alivyofariki (conspiracy theories), na jinsi alivyowachanganya Kennedy na mdogo wake Robert - jee alijiua kutokana na overdose ya drugs au ilipangwa ili kuficha aibu ya hao wajamaa?. Ile picha yake moja ambayo amevaa gauni nyeupe inachukuliwa na upepo na yeye anazuia huwa inatumika mpaka leo. Utadhani kama amekufa juzi na kumbe ni miaka karibu hamsini nyuma
     
Loading...