Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, May 17, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Sisi sote ni binadamu na kila mmoja wetu ana mapungufu yake,mi naomba niulize kijiswali hiki: Hivi ushawahi kuwa na mahusiano na mtu na na dada yake? na kama wewe ni mwanamke ishawahi kukutokea ukatembea na mtu na kakake? just in case mlibambwa ilikuwaje?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sjawai...aitatokea
    bt nimeona mdada kamchukua mkaka na mdogo wake

    walipoachana na kakamtu akaamia kwa mdogo mtu the same haus ni kwamba bafu,jiko ni lile lile kilichobadirika ni badala ya kuingia chumba cha kushoto akawa anaingia cha kulia...bt swaga ni zilezile mdada hana wasiwasi ni kwa raha zake!!!!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    1.Sijawahi
    2.Sijawahi
    3.Sijui
     
  4. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hata mimi sijawahi.
    ilaa maria huu ni ujasiri au ni akili kutokua timam??
    bora bsi hata huyo kaka/mdogo mtu angkua mbali, nyumba1??
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Niliishawahi... ilitokea nikiwa A level nikawa na demu fulani na nilipofioka Chuo nikawa na demu mwingine. sikujua kama ni ndugu kumbe ni mtu na dada yake maana wa kwanza aliishi mwanza na dada yake dar ila nilifahamu siku za mbele. haikuwa soo saaana maana walielewa ni nini sababu
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Yap..
    Anawatoto wawili
    Lakini aliishia kuwa karibu na
    Mdogo mtu wakaishia kuridhishana
    kimwili na kaka mtu alipofahamu hilo
    Ndio ikawa mwisho wa ndoa yao..
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi niliwahi ila mara moja tu na sikubambwa.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    the same hausi nakwambia
    afu bdada wasiwasi hana saa ingne wanakaa apo apo seblen na kaka yule wa kwanza
    kaka alimwacha bdada baada ya kumgundua ni kicheche alikuwa amemfumania mpak na babayake mdogo ..yaaan bnt alikuwa anatembea na babamdogo wake sa jamaa kuona ivyo akamwaga mzigo na apo ndipo bwamdogo akaenda kuuokota mzigo...na kila kakamtu anapomwambia wewe u mzgo mzito acha bwamdogo anamjibu ovyooooo eti ni wivu tu unamsumbua.....
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,883
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ww ushawahi? ulijisikiaje hebu tujuze
     
  10. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijawah...

    ila nlipokuwa kabinti kuna aliyenitokea nilipomgomea,
    baada ya muda hiv kaka ake naye akaleta story ile ile, nilimkimbiza mbaya.
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nilona kwa dada zangu walichanganywa bila kujua walipojua mkubwa akamwachia mdogo.

    Na mimi nakuuliza swali la kizushi: Bishanga ulishawahi wewe kuwa na uhusiano wa mtu na mdogo wake
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    patamu hapo!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu wangu wa karibu yamemkuta.Ilianza kama masikhara tu ,ye ameoa mdogo ,karibu kila weekend wana tabia ya kutoka pamoja,jamaa,mke na ndugu wengine.Yeye anadai shemeji yake ndo alianza kumsuguasugua miguu chini ya meza wakati wanakamata ulabu na baadae isiwe isiwe mwisho walishtukia wanapeana miadi na kuishia gesti(shem naye ana ndoa). Sasa majuzi mme wa dada ndo kamfata mdogo mtu anamwambia 'nisindikize kuna kitu kitu nikauonyeshe' 'nini?' anauliza mdogo mtu,'we twende tu'.Haoooo mpaka farm maeneo ya Kibamba. Kumbe ukware wao walikuwa wanaufanyia kwenye banda la family farm Kibamba.Hilo valangati Mungu ndo anajua,tunavyoongea jamaa mke kahama nyumba,na huko dada mtu katimuliwa,yaani vurugu vurugu sijui itaishaje.
     
  14. A

    Aine JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu tusaidie!!
     
  15. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi, naomba Mungu aniepushie nisiwahi. Huwa nashangaa ni vipi mtu anatembea na rafiki ya mume wake achilia mbali kaka/dada. Na unajua kwa nini sitathubutu, namwoneaga huruma mume wangu naona kama atachoreka, rafiki yake/kaka yake/ mdogo wake anifanyie kama yeye anavyonifanyia, halafu ikitokea siku moja tuwe wote hapo yaani mume wangu na huyo mwizi, naona kama baba D wangu atakapokuwa anaongea kitu chochote hata kama kina point huyo mwizi atakuwa anawazia kichwani kwake, haaahhh wapi wewe kitu gani? unachokulaga na mimi ndo hichohicho ninakula sasa kama ni kitamu au ni kichungu mmhhh!!!! Hapana sijisikii vizuru kabisa kutenda hichi kitu kwa mtu wetu wa karibu ambaye najua kwa vyovyote vile ipo siku tutajumuika wote watatu, sitaki na nakemea kwa jina la YESU huyu pepo apishe mbali kabisa na upeo wa macho yangu.
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wewe ni balaa.....yaani ukawa unabadilisha windows tu....ukatoa windows xp ukaweka windows 7.pc ile ile ( ndugu)
     
  17. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #17
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mbona unalia?
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    May 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu hili siyo swali la kizushi, yapo na yanatokea japo ni kwa uchache sana.

    Niliwahi kusikia kutoka kwa mtu ninaye mwamini, yupo. Hawa walikuwa na mazoea toka utotoni, kaka na dada wanalala kitanda kimoja, wanaoga pamoja na walikuwa na ukaribu sana. Huo mchezo walianza enzi za utoto na walipokuwa wakubwa bado wanaendelea.

    Mbaya zaidi jamaa kaoa na dada yake kaolewa, wakikutana huwa wanakuwa karibu sana na hata wanajifungia. Wifi yake huwa hana wasiwasi nao hajui nyuma ya pazia kuna nini.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Safina una akili sana. Yaani hiyo ndio silaha pekee inayoweza kukuepusha na majaribu. Na ndio silaha niliyowahi kuitumia baada ya kutiwa majaribuni sana na mke wa rafiki yangu. Kwa kitendo cha kumhurumia mshkaji kwamba nitakuwa namchora, nilifanikiwa kuyashinda majaribu.
     
  20. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ina maana huwa wanafanya ngono zembe? Sijaelewa!
     
Loading...