Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Kizushi. Wanaume Vs Wanawake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Neiwa, Mar 7, 2012.

  1. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Katika Maisha yetu ya kila siku kuna wanawake na wanaume ambao wana interact kwa namna tofauti katika nyanja mbali mbali za maisha. Swali; Ni kundi gani linategemea kundi lenzie kiasi kwamba bila uwepo wa hilo kundi lingine waweza hata potea kabisa?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hakika sijakusoma vzr,
    you mean wanaume Vs wanawake??
    km ni hivyo bila wanaume hakuna maendeleo, ndo maana kati ya siku 365 za mwaka wanawake wana siku moja tu, nadhani kesho, the rest ni zetu.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...ivi sio kwamba tunategemeana kweli?
    ...MUINGILIANO lazma uwepo...
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Is that the way unatafsiri siku ya kesho? Kuna wanaume inchini tafadhali unaweza taja maendeleo ambayo unaweza jigamba nayo?
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    hata hivo unaona nani wanaweza himili kuishi vizuri kama jamii kati ya makundi mawili?
     
  6. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Una akili wewe!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    teh teh teh! nimekutania tu, mwenyewe umekasirika kukutajia siku yenu kesho.
    hakuna aliyezidi mwingine, mwingiliano wetu ni sawa na ziwa la mama na mtoto.
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh ulikuwa hujui Bagah yuko juu?
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Amy kichwa kitapasuka huku...ninapenda kusifiwa asee...LOL
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ricky ricky ricky!..ohooo...
    mara ya mwisho nimeua nikiwa 4m 2...sitaki historia irudie...LOL
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ww uko chini sio?
     
  12. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Good, Ilikua nikurushie hii kitu "watakaotubeza na kututukana wasameheni wanahitaji ukombozi wa fikra"
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    rafiki iyo jamii haitakuwepo...wangeshakufa na kupotea kabisa...
     
  14. S

    Skype JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono kauli ya BAGAH kua wanadam wote tunategemeana 100%
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ile topic kwenye bailoji ya majani kuliwa na mbuzi na mbuzi kuliwa na binadamu inaitwaje tena?
     
  16. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    bilaa mwanamke akunaa mwanaume,na bilaa mwanaume akuna mwanamke..tunategemeana,ndo maana mungu alimuumba adamu akaona haiwezekani akamuumba hawa.
     
  17. S

    Skype JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ecology.
     
  18. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naona wengi mnakubali kua twategemeana. Kama kweli mwaamini hivo ni kwa nini siku zoote idadi kubwa ya wanaume wanakua na dharau saana dhidi ya wanawake?
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa sina ushahidi...na katika hiyo idadi kubwa unayosema,mm simo...
    nawaheshimu wanawake sana nikijua wazi nina mama mpenzi alienilea kwa upendo mpaka leo hii...
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sio reproduction kweli,?
     
Loading...