Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Kizushi: "Wakati wa Kugombea, Rais Awe Anajiuzulu?"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Buchanan, Sep 10, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Rais anapovaa kofia mbili yaani "urais" na "ugombea urais" anatumia kofia moja ya "urais" ili kujihakikishia ushindi, hivyo kufanya uwanja kutokuwa sawa kwa wagombea wote! Japokuwa duniani hakuna utaratibu wa kujiuzulu wakati wa kugombea lakini logic inatuambia hivyo! Katiba ibadilishwe ili tuondokane na kuwepo kwa "rais mgombea!"
     
Loading...