Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi!!!!! Siku ya kwanza ukikutana na mpenzi to be external factors gani unaziconsider!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Oct 17, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Niajeeeeeeeeeeee!!!! Wakubwa zangu shikamooni!!!! (Itabidi nipewe tuzo ya kuheshimu wakubwa jf!!! LOL!)

    Nauliza tu wajameni, maana hamkawii kunigeuzia kibao!!!!

    Eti jamani if you meet a guy/girl for the first time external factors gani zinakupa indicator kuwa sasa hapa THE GAME IS ON, au ndo zinakuturn off kabisa!!! Yaani tuachane na internal kama tabia, sijui ucheshi. Nachosemea ni kile kitu kinachokufanya Ujisogeze kama ngamia anaenda kuchinjwa kumtokea demu au kuchukua namba hapo umemuona tu bidada harusini au kwa basi for the first time, humjui hakujui. What makes you notice her among the crowd!!!!!!!!!???

    Na bi dada nini kinakufanya mtu hata humjui akija kukuomba namba utoe au ubane, what do you look in a guy na kufanya maamuzi ya fasta kuwa the game might be on!!!!

    Mimi nazingati vigezo vifutavyo when i look at a guy i just met.( All are subjective to context tuliokutana)

    1. Unyunyu (Perfume) aisee kama umepulizia kitu ya designer au hata kitu iliyotulia baaaaaaaaaaaas. Kama una odour ya jasho, namba sitoi ngoooo!

    2. Shoes aiseee! Hapa nacheki catalogue, hata za mtumba poa tu, ila najua kuwa fashion imo imo kiana.

    3.Saa, aisee hii inahusika sana, najua kabisa kama ni mtu busy una ishu focused lazima kiwiko kiwe na kitu, ila kama huna najua mzee wa magumashi.

    4. Hair cut, Kama umenyoa kiduku najua sharo namba sikupi wala nini., Kama umepiga upara natilia shaka huenda una uwaraza, kama umesuka........... simaliziiiii.

    5.Suruali ulipovalia!!!! Kama ndo punga upepo, akaaah! yasije kunikuta ya Daimondo au Lil Wayne Mbuzi Mzee

    6. Madini, kama umetupia vito sana, kg za kutosha shingoni na mkononi, mipete sijui mimi walaaaa, nahisi utakuwa unahusika na wakongo kidesign!!! LOL!

    Kidali poo, mlale nacho!!!!!!!! LOLEST
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mhm...haya hapa tutaona mambo watu wanayoyapenda. haya mie ni ya futayo

    1) rangi- kwanza napenda awe mweupe kama fifi kisura
    2) height- she has to bell tall, tall women just have this je ne sais quoi abt them that makes them appear sexy
    3) legline- mwanamke mguu bwana lakini sio umejaa sana
    4) boobs- they have to be firm, average size and just enticing clevage
    5) ears- mwanamke aliyetoga masikio more than once is just a turnoff for me. i want a lady, simple but eligant
    6) fingers and nails- i love long thin fingers na long natural nails wich are well take care off na na prefer asiwe amepaka rangi but just polished
    7)booty- **** jamani ndio ugonjwa wetu wanaume jamani ata msemaje
    8) kwapa- kama amevaa top inayoishia kwenye mabega napenda kuangalia kama kwapa lipo well shaved na naweza lilamba wakati wa majamboz.
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa! We mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!! (Hapo namba 8 umeniacha hoi, hadi kucha zahusika? sasa zikiwa ndefu si zinaonesha bi dada anashinda kwenye tv hafanyi kazi yoyote?)
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah mie bwana i want my lady to be all alluring and beautiful. yaani kama kunavitu i pay attention ni vidole. atakuwa ananishaka na kunipet pet navyo so i shuld be happy to be touched by them na hamna kitu napenda kama mwanamke ana kucha nzuri alafu hapaki rangi but just polishes them na unaona uzuri wake sasa imagine her touching my balls with that hand...yalaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,348
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaaaaaaaaa!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok mie huwa natazama yafuatayo:a)physical features kwa maana ya kuwa height awe tall or medium size,slender body is a must i.e mambo ya six pack b)color -awe maji ya kunde or black flan c)elimu- awe kapiga vidato coz siwezi kudeal na inferiority complex ya man ambaye nitakuwa nimemzidi elimu d)mavazi -ajue kupiga pamba like a realman ......shosti lara 1 mengine yanajadilika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/296317-vitu-ambavyo-huwapagawisha-wanaume-wamwonapo-mwanawake.html
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Kumbe kwapa linahusika
     
  9. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hehehe, ninyi mwataka sie tulio oa tutafute nyumba ndogo, siyo?
     
  10. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hapo mkuu hafikishi walau 80% ya hayo mambo? mengine yanarekebisha, labda hayo ya kibiologia ndio kazi
    lakini tabia hapo haipo ambayo inakuwa inaenda kinyume na hizo sifa (mara nyingi) kwahiyo inabidi ukubali moja!!!
     
  11. N

    Natalia JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Chemistry hamna chemistry don't call her again
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. N

    Natalia JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lazima awe na kazi ,very independent .wazazi wasomi ,sexy na fashion .neighbourhood gani anakaa,some people are from very dangerous neighbourhood.good luck
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe watu wako busy na mambo yanayobaki machinjioni??

    Wenzenu tulikuwa tunahangaika na mambo ambayo yatakupaka damu, ili hata ukishatoka machinjioni ubaki na madoa doa...!!

    Labda kama mwaongelea mambo ya kukata kiu kwa kutumia kinywaji kilichowekwa kwenye disposable cans and bottles....tena zile ambazo ni ngumu ku-recycle!!

    Babu DC!!!
     
  14. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapa lazima ninyamaze, nitake nisitake maana,,,
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Six Pack......mweeeeeeeeeeeee.......
    Mwendo......atembee kiume.....
    Mnukio....utanisogeza karibu zaidi.....
    Dreads...hii ni kama kachumbari lakini sio lazima sana......
    Na kadhalika.....
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,676
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
  17. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    dah lara umenigusa mi kwa mdada ambae ananichanganya first time , najua hapa ngoja nianze uchokozi nipata hata contact first time ambaye ni stranger ni haya yafuatayo

    1. Kwanza kabisa dress code, I mean alivyovaa that day najua kabisa huyu nahitaji kumfaham vizuri,, work days tena day time, asubuh, au jion I expect mdada anaejielewa lazima awe smart kwenye mavazi ya mihangaiko, hata kama ana kazi nategemea awe amevaa kidada,, so dress tu inaweza ikanivuta hisia za hapa naweza nikalamba dume mama watoto akapatikana ( masister duu huwa namega tu na kukimbia na sipagawagi sana nao first time)

    2. Pili miguu lazima niangalie hata kwa wizi ( huu ndo ugonjwa wangu mkuu) napenda mdada awe na miguu hata akivaa apendeze ,as umri wa ujana huu na mpenzi lazima kuna outings za hapa na pale,harusi za washkaji so kupendeza muhim na miguu lazima ihusike ( wale wa miguu kama yangu I am sory)

    3. Usafi, kuanzia nywele, mavazi, handbag hadi viatu navyo vinahusika as mwanamke lazima awe smart unajua kabisa hata tukienda next stage kama contact zikifanya kazi zake na tukawekana ndani basi familia nayo iwe smart

    4.Urefu nao factor as binafsi ni tall so mfupi itakuwa shida hata kumzingua.

    5. Response yake ya salam na uchokozi wangu nitakaouanza maana mshenzi( unaweza ukamjua kwa maneno mawili tu atayotoa mwanzo as ukimtega na conversation starter nzuri )...

    Wangu ni hayo tu ya first day as mengine mengi yatakuja baada ya kupata contacts ndo vigezo vingine vitafata kwenye next stage
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    External factor ya kwanza awe kaoga tu, anayejua usafi, awe na swaga za akina sekendari, vingine vyote navyopenda nitamuelekeza
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, i thought na wewe ni ngumbaru
    King'asti njoo hapa, hivi Paw unampendea nini naskia hana hata 4packs

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    usiombe ukutane na muhaya...si utadanganywa tu?
     
Loading...