Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la Kizushi; Bangi ikikamatwa inachomwa, Cocaine Inakwenda wapi???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jun 24, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nimekaaa nikatafakari sana baada ya leo kusikia kuwa eti ni siku ya Kupiga vita madawa ya kulevya; nikamsikiliza na Lukuzi nae, mmmmhhhh nikajiuliza hivi, kila siku tunaona madawa mbali mbali yakikamatwa ikiwa ni pamoja na Bangi, Cocaine na mengineyo; Juzi hapa wakakamata bangi kilo mia nne, shamba la bangi Korogwe likachomwa moto na kwingineko; Je Cocaine na madawa ambayo yako imported huwa yanapelekwa wapi? Yamehifadhiwa wapi na kwa ajili gani????
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Naskiliza bunge wanasema kilo elfu kumi za Cocaine zilikamatwa, swali ni je ziko wapi??? zilichomwa? zilitupwa? mmmmm
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    Zinabwiwa
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali, sikujua bhana MANI unasemaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Zinageuka unga wa sembe ndio maana hakuna mtu anafungwa kwenye issue's hizi !
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa kaaazi kweli kweli
     
  7. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huwa yanaharibiwa kwenye tanuri za Twiga Cement Wazo hill
     
  8. G

    Ginner JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Anapewa bakhresa aweke kwenye unga na vinywaji kuwalisha waswahili......ivi nyie hali ya nchi ilivyo, na wananchi hawachukui hatua yoyote hamuhisi ni uzezeta....kiukweli wadanganyika haya madawa yanatuhusu...tumepumbazwa akili zetu si za kawaida
     
  9. B

    Belik Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Meno,Pembe za Ndovu vipi ziko wapi sijasikia zikichomwa Kama Kenya
     
  10. leroy

    leroy JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 773
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nadhani hupelekwa Bungeni, wengi wa wabunge ni Walaji wa hii Bidhaa.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hahhahahaaaa utani mwingine kama kweli vile, ina maana ile kulala lala ovyo na kuropoka na kupitisha bajeti kumbe ni kwa ajili hii? kaazi kweli
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    kama vile kuna point hapa eeeehhhhh, mie simo
     
  13. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna madawa ya kulevya yalikamatwa mbeya,kufikishwa kituo cha polisi yamepungua,je!yalienda wapi na yalikuwa mikononi mwa polisi!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Naikumbuka sana ile story na mengine yalikamatwa Mazimbu Morogoro achilia mbali zile kilo kadhaa zilziokamatwa Mtwara, mmmh ukifuatilia sana unaweza kuumwa kichwa bure
     
  15. mchlmmnl2

    mchlmmnl2 Senior Member

    #15
    Feb 13, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 33
    Jamani nahitaji maelezo kuhusu dawa za kulevya zinazokamatwa Tanzania zinapelekwa wapi maana nyingine sioni ziki teketezwa wala nini au zinarudi kwenye mzunguko? Au zinatunzwa benki ya madawa(sembe)? Au zitaangamizwa zikiwa nyingi? Au.......?
     
  16. r

    rolla JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,161
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Zinayeyuka mkuu
     
  17. I

    ISACOM JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2014
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi madawa haya yanatumika hospitalini kama sehemu ya tiba,,sema mitaani yanatumika vibaya,,nje ya malengo

    Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
     
  18. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2014
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,104
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hata mm najiuliza hata kama mtu. Yamemfia tumbuni hufanyiwa operation maalum kuyatoa nakutangaza kwamba wametoa kwa nn wasingeyazika nae tu.
     
  19. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2014
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hili ni jambo ambalo nitalisimamia mahala popote pale na muda wowote ule, Serikali ya Tanzania ituambie ni wapi inapoyapeleka madawa ya kulevya (Unga) Maana tunasikia wakikamata Bangi wanazichoma ila Unga hatukawahi kuona mahala popote pale....


    Kama ishu nikuwa mahakamani hata Bangi ni madawa ya Kulevyia kwanini Bangi ichomwe hadharani na unga iwe kificho??? La sivyo Tutasema serikali inauza unga...
     
  20. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    Huwezi fanya hivyo kwani wote tunatafuta fedha
     
Loading...