Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi........Asome mwanamke tu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 20, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Hebu chukulia kwamba, umeolewa na umeishi na mumeo kwa takriban miaka kumi. Siku za karibuni mumeo ameanza tabia chafu ya kutembea na wasichana wa kazi, mpaka ukaamua kutokuwa na wasichana wa kazi kabisa.

    Lakini kutokana na ugumu wa kazi za nyumbani na malezi pamoja na majukumu ya kazini kwako ulipoajiriwa, umeamua kumleta mdogo wako wa kike mliozaliwa tumbo moja ili wakati anasubiri matokeo yake ya kidato cha nne akusaidie kazi za hapo nyumbani.

    Baada ya wiki kadhaa mdogo wako anakujulisha kwamba anataka kuondoka kwa sababu mumeo amemtongoza na baada ya kumkatalia amejaribu hata kumbaka zaidi ya mara mbili, na inaonekana amedhamiria kutekeleza jambo hilo, hivyo ili kuepuka hali hiyo ameamua kuondoka…………

    Je kama ni wewe ungefanyaje?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tusingefika huko, akitembea na mfanyakazi wa ndani mara ya kwanza tu, namtimua asirudi tena kwangu

    Ahsante
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ushaona anatembea na house girl then kwanini umlete mdogo wako,
     
  4. h

    hayaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingekuwa ni mimi ningeleta house boy kisha nami nitembee naye. jino kwa jino
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ni ugonjwa gani tena huo...........anatakiwa kumketiisha mumewe chini na kuongea hilo sio jambo la kulifumbia macho na ikiwezekana kushirikisha ndugu kwa msaada zaidi
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtambuzi wakati mwingine huwa ni ngumu kupredict utafanya nini kwenye kitu ambacho hakijatokea .............unaweza sema leo utamnyonyoa nywele ,mara utamfukuza lakini siku yakikukuta unaishia kuzirai nahata ukiulizwa imekuaje unaishia kuwa bubu.
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa! Hii thread imenichekesha lol! Huo ugonjwa unatisha aisee!
     
  8. s

    shalis JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini devorce ipo?
    hapo ndiko mahala pake
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kizuri kula na nduguyo namwambia mdogo wangu ampe tu kama anataka loh
     
  10. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nitakemea hilo pepo, na kuajiri house boy.
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    we Bebii wewe.......!
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Dawa house boy tu tena handsom handsome fulani hiviii, halafu nakuwa karibu nae sana. No more house maids, wala mdogo wangu asingekuja. House boys tu na watoto wote boarding schools maana, huo ugonjwa mdadala wake unaweza kuwa watoto. Magonjwa ya wanaume, mengine hatari tupu jameni.
     
  13. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    ajiri mfanyakazi mwenye umri wa zaidi ya miaka 30
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Una moyo wewe..................!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Unatania wewe...........Umri sio kitu bana
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Nilidhani hapo kwenye nyekundu pangezusha maswali lakini nimeshangaa wachangiaji wote wamepa over look.....LOL
    Hebu jiulizeni kwanza miaka kumi ya ndoa halafu siku za karibuni mumeo ameanza kutembea na wasichana wa kazi, hivi hapo hapazushi maswali kweli?
    Hivi haiwezekani kwamba kuna vita ya tendo la ndoa chumbani kwa wanandoa hao? Au haiwezekani kuna udhaifu fulani upande wa mke kweli?
    Hebu jaribuni kufikiria majibu yenu upya bana..............................
     
  17. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unaajiri House boy na House girl halafu tuna reconcile
     
  18. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    safi sana!!
     
  19. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je mwanamke hana tatizo kweli isije kuwa kawa busy sana na kazi mpk hamdumii mr ipasavyo,,,matokeo yake ni mume kutafuta mbadala,,,pia shukuru anachezeya uwanja wa nyumbani wengine huwa wanakimbilia kwa madada poa mtaani mwishowe magonjwa...mkalishe chini muulize nini chanzo then mrekebishe msonge mbele maana miaka 10 alikuwa safi iweje leo?nawasilisha
     
  20. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    There must be something wrong thats why he is behaving that
     
Loading...