Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la jumatatu...linahitaji majibu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mitishamba, Feb 6, 2012.

  1. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mumeo/mkeo anaweza kuwa rafiki yako katika mitandao ya kijamii hasa facebook?

    Kumbuka mnaishi wote nyumbani.
     
  2. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kip cha kuzuia? Kwan mitandao inakataza kapo kushrikiana? C hapa jf wanadai kuna wana ndoa.
     
  3. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tofauti ya jf na facebook ni kwamba jf watu wako so anonymous so kuna watu wana mahusiano ya karibu kama vile baba/mama, dada, kaka, mjomba, shangazi....n.k na huenda wasijuane. Lakini kwa facebook asilimia kubwa watu wanajuana kwa majina yao halisi.
     
  4. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Lengo ni kuabalishana na kubadilishana mawazo, kama unaweza kufanya hivyo kwa mkeo au mmeo mie sioni tatizo. Mbona natoka nyumbani saa 12 asubuhi alafu nikifika kazini saa mbili nampigia simu mke wangu kujua kama yeye ameishafika kazini kwake au la, alafu nampigia simu muda wowote kwa jambo lolote. Binafsi sioni kama kuna tatizo mkeo/mmeo kuwa rafiki wako feisibuuku
     
  5. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    fikiria nje ya kiboksi ww! wafkiri kuna tofaut? Mm mdau wa zote cion tofaut.
     
  6. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tofauti ni kuwa hauko ndoani.
     
  7. U

    UZEE MVI Senior Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Face book is too open to all. Cha msingi lakini hao wanaoogapana huko fb, inategemea kila mmoja alijiunga na fb kwa madhumuni yapi?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Haya bwana.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mwenza wangu ni rafiki yangu facebook.

    Ila hapa Jf hajui Id yangu wala mie sijui Id yake. Sidhani kama ni rafiki yangu as nina rafiki 1 tu....
     
  10. c

    christer Senior Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote tuko fb na hapa sijui kama yupo maana sijamuuliza.sioni tatizo lolote.maana hata pasword za email tunapeana tu.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    sisi tupo fb,jf, tweeter, badoo, yahoo messenger, hotmail, gmail, n.k.....mbona poa tu....
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahah! we acha hizo. Mi nakusarandia halafu unanieleza nini tena! :lol:
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    are u siriaz.....?....naweza nikaahirisha mipango yote kwa ajili yako wallah.......

     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani mna mpango wa kufanya nini huko Facebook hata msiwe marafiki?
     
  15. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakyanani vile...we mwenyewe unalijua hilo.
     
  16. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hom si mnaonana kila siku?
    sasa urafiki wa mtandao wa nini tena.
     
  17. JS

    JS JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo wewe unatakaje?au ungependa iweje?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo mkionana kila siku ndio. . . ?
    Mbona kwenye simu mnaongea na text mnatumiana? Mbona mnao'onana nao makazini/shuleni kila siku mmnawa-add?

    Tafuta kisingizio kingine zaidi ya hicho cha kuonana kila siku.
     
  19. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lizi kwa kunishika wewe!
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kama ndo hvyo basi hata namba za simu msipeane kisa mnaishi pa1
     
Loading...