Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwenu wenye wake zaidi ya mmoja na mnaomiliki mume mmoja

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, Apr 16, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Samahani kama nimekukwaza. Nina swali moja kwa kina dada walioolewa na mwanaume ambaye ana mke zaidi ya mmoja kwamba Je huwa wanajisikiaje mume anapoaga kuwa anaenda kwa mke mdogo au mkubwa kulala? Je ingekuwa pia mke ana uwezo wa kuolewa na wanaume wawili je wewe ungechukua uamuzi gani pale mkeo anapokuaga kuwa anaenda kwa mume mwingine kulala?
     
  2. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni swala ambalo haliumizi sana kichwa! Lilianza kwa manabii ktk vitabu vya dini! Anyway the answer is ... Mwanamume hata akiwa na wanawake mia wanapopata ujauzito dhahiri itafahamika mimba ni ya huyu bwana! Je wakiwa wanaume mia kwa mwanamke 1 mimba itafahamika ya nani? Utata.. Thats why its not accepted. Pia kwa mume hakuna kinyaa kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja kwani fikiria midume mingi ikamwage mbegu zao kwa mwanamke mmoja halafu na mimi pia niende nikaingize maumbile yangu humo humo? Lkn kwa bwana mmoja akiwa anaweka mbegu sehemu tofauti hakuna kinyaa! Tafakari vizuri!
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    As long as anajua yuko kwa mke mwengine angalau inaleta afueni. Shida ni wale ambao wanaacha wake zao halafu wanakwenda kulala kwenye nyumba ndogo. Ile ndiyo inauma sana sana.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Maaelewano na makubaliano..
     
  5. M

    Missjahman New Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    on mah side ntachukulia pouwa manake amekuwa muwazi . Suppose angekuw anakucheat thn ukagundua . Heri akuagaye au akujuzaye
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kwa siku hizi magonjwa as hao wanawake nao wengi hucheza nje na hivyo magonjwa kaaa wanauana tu

    Kwa mwanamke hii sijui kwanini katika maeneo yote duniani mwanamke lazima ajishushie heshima na ndivyo ilivyo wengi wanacheza nje ya ndoa zao na wanaume wakijua wanabaki kulia na kujuta wao

    Duh sijui niandike nini tena mambo mengi
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kufuli moja inayofunguliwa na kila funguo hujuilikana kuwa ni mbovu ila funguo moja yenye uwezo wa kufungua kila kufuli inaitwa master key.
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe.. Kwa kuongeza ni swala la kiimani zaidi.. Kwa hiyo wanajisikia poa...! Nilivyosikia kwa wenzetu/ ndugu zetu waislamu mke akiruhusu mume kuongeza mke wa pili basi ana malipo yake mbinguni!.. Kwa hiyo imekaa kiimani zaidi
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mpaka kukubali ndoa ya wake wengi ina maana hutojisikia vibaya.
    Utaona kawaida tu.
     
  10. M

    Marytina JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    maelewano ila hakuna makubaliano
     
  11. m

    mjanjamimi Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taja machache
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Kama mmekubaliana hakuna tatizo lolote.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    oraiti bintimkongwe,
    kwahiyo hapa issue ni kwamba,
    kuna nyumba ndogo rasmi na zisizo rasmi!
    Lakinidhana ni ile ile tu kuwa anaenda,
    kulala na mwanamke mwingine tofauti na wewe!
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0

    Hiyo ni kauli tu na kumpa moyo mwanamke kwani sheria tayari inamruhusu mwanamume kuoa hata bila ya ruhusa ya mke wake; na hata mke akiwa amekataa na mume akashikilia na kuoa, mume hataenda motoni.
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haleluya!!!!!!!!
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
Loading...