Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwenu warembo kuhusu nywele

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 3, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi warembo mbona mnapenda urembo wa nywele bandia? Hamjui kuwa wanaume wengi tunapenda urembo wa nywele hasa asilia? Na je huyu msichana ana nywele asilia ama bandia na nitagunduaje nywele badia ama asilia?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nywele bandia zinajulikana tu,kwanza si natural(hope unaelewa coz na ww unanywele),pili ukimshika mtu kichwani utaona kuna milima na mabonde kama kashonea weaving utajua lkn pia nowdaiz wana bond,mtu aliebond ni ngum kujua sema tu utaona nywele ndefu lkn laini sana tofauti na nywele asilia.Kwamfano zangu hapo ni natural you can tel frm the bandia ones.
     
  3. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    thanks
     
  4. K

    Kristin Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hata tofauti yake huijui unalalama nini?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    jamani jamani......
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    El Toro

    Naomba uniPM namba ya huyu mtoto
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu ana nywele za bandia maana zake za asili zinaonekana zilipoishia.
     
  8. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    El Toro, Urembo kwa mwanamke ni kitu namba moja kabisa, ni sifa ya pekee kwa mwanamke kuwa mrembo, hii inajumuisha ngozi, mavazi na hizo nyewele unazosema, So kuweka nywele za bandia ni sehemu ya urembo, maana wengine wanaufinyu wa nywele kabisa vichwani, wanaongezea (wiving, raster or wigs) kuongeza urembo na mvuto..
    Na vile vile utashi wa wanaume unatofautiana... KUna wanaopenda nywele zozote iwe za bandia au natural ilimradi dada aonekane smart.. na wapo kweli wanaopenda natural hair( nafikiri wewe ndo mmoja wapo)
    So kiufupi, nywele ni sehemu ya urembo na fashion pia kwa wakina dada/mama
    Kumtambua inahitaji:
    1- ufahamu nature ya nywele zake, kama ana kipilipili then unamuona na long hair obviously atakuwa ameweka bandia
    2- ukimshika kichwani ndani ya nywele ana matuta matuta ya kushonea
    3. Uwingi wa nywele zenyewe, mara nyingi hizi za bandia zinakuwa nyingi, ndefu na zenye kushine (ingawa wasioweza kuzitunza na zile za bei rahisi utafikiri mkia wa ng'ombe


    Kwa ufupi
     
  9. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ....tafuta na angalia documentary ya Chris Rock inayoitwa "Good Hair" utapata picha nzuri sana ya biashara nzima ya nywele za bandia............
     
  10. N

    Nyangaluda Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 96
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 25
    Dada zetu waache kuhangaika na nywele bandia jaribuni kuwa natural tu mbona flaviana matata huwa ypo bomba tu na kpara chake, i realy like real the African queen
     
  11. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sura nyingine bila nywele hazitazamiki bwana.
     
  12. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna tofauti kati ya uzuri na urembo. uzuri ni kipawa cha Mungu lakini urembo ni sanaa. kusema kila kitu katika sanaa ya urembo ni kibaya na/au kinabore siyo fair, na pia kusema weaving/rasta peke yake katika sanaa ya urembo ndivyo vinavyoudhi/kubore na ukkaacha vingine nayo siyo fair. kila mtu na taste yake, nawajua wanaume wengi tu wanaofurahia urembo aina kwa aina ikiwamo huo wa weaving/rasta. binafsi huwa naweka na kutoa inategemeana siku hiyo najisikia kufanya nini. haya mambo ni ya fashion tu huja na kupita
     
  13. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,475
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    MJ you are right,

    Lakini kwa wengi wetu nywele bandia kwa kweli zinatupa shida sana. I personally, naheshimu urembo na haki ya mtu kufanya apendavyo awe mrembo. Lakini kwa nywele bandia niko biased I dont appreciate them. Though again, ni vema kuheshimu haki ya mhusika. I aint married, but that I bet would be my one of those small things I am likely to ask my partner to deal with... Basi ukishindwa kuvumilia..weka hata rasta basi..? harafu ukute sasa ndo mtu kaweka that called (wigi) kama la mh. fulani mkulu wa bunge...It just puts you off....

    I have loooong admired mama/Prof. Tibaijuka and her hair do! Its just incredible.....I hope warembo wetu humu watajifunza kidogo..
     
  14. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,180
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Dreadz je unapenda?lol
     
  15. 2013

    2013 JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 6,948
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    binafsi mimi ni conservative yaani sipendi mawigi ya wanawake kabisa, hata yale yenye mwonekano wa afro hair, nayaona bado hayajaweza kufidia nywele za asili. sipendi wanavyokuwa artificial, .hawako real kabisa kwenye sekta nzima ya urembo. kiukweli utafiti wangu unaonyesha wanawake wanavutiwa na wanaume mwenye urembo wa asili kama ambavyo wanaume wengi tunavyopenda kuuona urembo wa asili wa mwanamke kwani ni hapo tunapojaribu kukisia hata aina ya mtoto na sura yake itakavyokuwa iwapo tutazaa na mwanamke huyo. lakini cha ajabu wao wanatabia ya kujichakachua mpaka wanachukiza. nachukia nywele za kununua, pia siamini kama kuna wanaume wanazipenda labda nionavyo mimi ni kuwa wanaume wanaweza kutumia gia hiyo kumsifia mdada wakati wanamtongoza tu.binafsi nimeona ukichunguza vizuri harusi nyingi zinazofanyika wanawake huwa hawapendezi kabisa lakini wanaume wanaonekana watanashati. pia nywele zinazowekwa black ikazidi inaondoa ile natural color ya nywele kiasi inaonekana haina mvuto tena na artificial in looking. nachukia napoona mwanamke hawezi kuegemea ukuta kwa hofu anachafua ukuta kwa nywele zake kisa ni kalkiti zenye lundo la mafuta yasioeleweka yamepakwa ulinda nywele.
     
  16. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    duh!urembo sio kitu kibaya,bt inategemea na huo urembo,coz kuna wadada wengine kiukweli dah!wanazidisha!
    ..km mi cpendi nywele bandia kabisa n i don use to!
    ...styl ziko nyingi sana mbona za kufanya uonekane mrembo bila hata kuweka hayo madude kichwani?basi suka rasta!
     
  17. nikiwe

    nikiwe JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2013
    Joined: Feb 4, 2013
    Messages: 782
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine wana mibichwa mibaya inabid wayafiche na fake hair
     
  18. lucky sabasaba

    lucky sabasaba JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2013
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio imekuwa fashion kwa sasa dunia nzima ata mastaa wengi wa nje zile si nywele zao..nilibahatika kuwa personal butler wa beyonce na rihana kwa wakati tofauti hapa dubai...bila hizi make up na nywele bandia wanawezakupita sehemu yoyote bila ata kujulikana ni picha na shooting ndio zinazowaweka juu lakini face to face without make up ni kawaida sanaa
     
Loading...