Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwenu wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Oct 24, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    Mu-hali gani wanaMMU
    naomba kuuliza swali. . . .
    Je mwanaume huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mkewe au mwanamke ndio huwa anafundishwa jinsi ya kwenda kuishi na mumewe au wote huwa wanafundishwa???
    karibuni kwa mjadala. . .
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Mwanamke hufundishwa, Simba dume hafundishwi kusaka nyama weeeeeeee......
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    mwanaume kichwa cha nyumba
     
  4. f

    fergusonema Senior Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaume hufundishwi kuishi na mwanamke kwakua hawatabiriki na inafika mahala unaweza usijue anataka nini,nguzo kuu ya mwanaume ktk ndoa ni kuishi namwanamke kwa kutumia akili,mwanamke anafundishwa kwakua wanaume wengi kuna vitu basic na common ambavyo tulio wengi tunapenda kufanyiwa na wake zetu so anafundwa ili aje na hizo abc na kuongeza na yake
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hahahaa, vipi kuhusu ule msemo kwamba simba jike ndiye mtafutaji / muwindaji?
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    mbona hujajibu swali?
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    fergusonema vipi kuhusu kule jandoni, hivi huwa mnafundishwa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Uncle john

    Uncle john Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwa simba, kwa binadamu kelele nyingi mnadai haki lakini kwenye kutekeleza majukumu mnabaki nyuma. Tena kama yana husisha hela ndio kabisaa mnabana au uongo?
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    fergusonema vipi kuhusu kule jandoni, hivi huwa mnafundishwa nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wazazi wetu miaka ya nyuma walikuwa wanafundwa kuhusu kuishi na mke wake kipindi cha kufanyiwa jando, ila siku hizi hizi jando za kisasa hakuna kufundisha wanaume jinsi ya kwenda kuishi na mke.
     
  11. Uncle john

    Uncle john Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote kuhusu maisha ikiwa ni pamoja na kuwatawala ninyi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Hapana, dume ndiyo dume, Jike siyo tafutaji, niambie kama upo tayari kuwa na mume ambaye unamtafutia...lakini ,
    Man z proud to be responsible
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Toka lini matiti ya mwanaume yakatoa maziwa!!!!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    je kutofundishwa kwa vijana wa sasa kunaweza kuwa ndio chanzo cha kutodumu kwa ndoa za sasa?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    chuma cha nyumba....kifundishwe na nani???...LoL
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Hakuna anayefundishwa kuishi na mke au mume kwa siku moja (kitchen party). Tabia ya mtu inatengenezwa na life experience.

    Ndio maana unakuta wa mkoa fulani wako hivi na wa mkoa fulani wako vile...wanaiga matendo ya baba na mama zao...walimu wa dunia
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,363
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    unaposema kufundishwa unamaanisha nini?

    kichen party au begi party?

    unyago au jando?

    maana wazee wetu walikuwa wanafanya unyago na jando, huko si tu kumfundisha kijana na binti kuishi ndoani bali hata jinsi ya kuishi kwenye jamii nk...

    siku hizi kwa vile unyago na jando, ni jukumu la wazazi.....malezi anayopewa mtoto yanapaswa kumwezesha mtoto kukomaa na kuweza kujijenga na kuwa na familia, kuoa na kuolewa na huduma zake husika na malezi...., kuja kuwa mke/mume bora na baba/mama bora na jinsi ya kuishi na jamii charminglady, wapaswa kumle mtoto hivyo, hakuna darasa siku hizi la atajifunza kwenye groups za fb...





     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    kwa hivyo unataka kusema kuwa wanaume huwa wanafundishwa jinsi gani aishi na mkewe sio?
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Today??
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    hapo sasa !!!!!!
     
Loading...