Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwanini Zanzibar wanawakilishwa ktk bunge la JMT lakini Tanganyika haina wawakilishi Z'bar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 4, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mwenye jibu anisaidie
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Werema anaweza kuwa na jibu (not)
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ZANZIBAR ni mkoa kama DAR, kana unabisha sema basi kwanini wanawakilishwa
     
  4. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jibu ni kwamba"We bent backwards to accommodate Zanzibaris". It is matter of the tail wagging the dog, rather than the dog wagging the tail.
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ile ni serikali ya Mapinduzi, kwa hiyo baraza la uwakilishi ni la mambo yao. Bunge letu ni la Muungano wa nchi mbili, hivyo ni lazima liwakilishwe na pande zote. Hili swala lingekuwa fair kama tungekuwa na bunge/baraza la Tanganyika. Kwanini tunataka kuwaingilia? Kama mnaona kunamapungufu, basi ni vema ikawepo baraza/bunge na serikali ya Tanganyika.
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    WaZanzibari wote ni WaTanzania lakini si kila Mtanzania ni Mzanzibari ) Wanatoka Zanzibar ipo na inawakilishwa

    WaTanganyika wote ni waTanzania lakini si kila Mtanzania ni Mtanganyika. ) Wanatoka Tanganyika lakini haipo ,hawa wabunge wasio waZanzibari ndani ya bunge wanatokea wapi ??
     
Loading...