Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali:Kwanini macelebrities/Mastars huwa hawa-comment au ku-like status

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Nov 15, 2011.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Za watu ambao sio maarufu? Swali hilo kauliza Arnold kayanda wa Clouds FM(Mtangazaji wa Jahazi na Kibonde),wewe ungemjibu vp?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa, hawa comment na ku like wapi?
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani anamaanisha facebook....na mitandao ya kijamii mingine
     
  4. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unamjuaje star au celebrity hapa jf..all posters here have fake IDs including me and you..
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kumbe facebook!!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,889
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Mi no! aa! this is ma realy ID. nafaamika sana maeneo y tandale na manzese!! so i am a star!!
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    kibonde?? Is he a celebrity?
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi navyojua na ninavyoamini kuwa jf tu pamoja natumia id fake mimi ni bonge la star..tena kuliko ambao wewe unawaita star.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    superstar bongo!!!
     
  10. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,477
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    Duh!! Haya bonge la bongo superstar!
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,528
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Mbona hiyo ndoo mitaa yangu na hatufahamiani?. Mimi naishi pale gereji bubu pembeni ya huo msikiti wa hapo Popo Bawa. Niko na hawa jamaa tunadeal na sile issue za mitaa hii. Siku nikiwa fit napiga msosi pale kwa mpemba wa daybreak na siku dili zikigomba nakula pale kwa bonge.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Sorry wakuu nilimaanisha Status za Facebook,Thanks mdau kwa kugues
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Umbumbu wao unawasumbua. Hakuna lolote la zaidi.
     
  14. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huu upumbavu ndio tumeukimbia Facebook na huku tena upo? Khaa
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Huna la kufanya zaidi ya kusikiliza ilo jahazi lilitoboka na linaendelea kuzama?
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani ktk watu niliokuwa nawapa saluti ww ulikuwemo ila kwa hili umeharibu mbaya. FB unaleta JF??!! FB Ndo nini kwanza?!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kiukweli hata mie kaniudhi sana
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    kwani lazima! Nalog off
     
Loading...