Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Zitto Kabwe....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by i pad3, Apr 8, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini uwanja wa ndege wa kigoma hauna lami?kuweka lami ni jambo la anasa?
    inawezekena huhusiki ila sijaona mtu mwingine wa kuuliza hili swali la kuhusu kigoma
    kigoma.jpg
     
  2. m

    mwasha Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Dubai ya tz
     
  3. O

    Omtata Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anajua kg hawahitaji ndege za kisasa wanatumia zakwao za jadi ambazo ni cheep

    nadhani waboreshe reli na barabara kuwasaidia wahamiaji:rapture:
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Sio Uwanja Wa ndege huo kaka, ni airstrip
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndio nauliza kwa nini air strip hazina lami?
     
  6. E

    Elihuruma Jacob New Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali lako liulizwe na Peter Serukamba
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana niliuliza hapa,,na kumbe ndege ilishindwa kunyanyukwa kwa sababu running way ilikuwa na matope..big shame
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    unajengwa na fedha zimeshatengwa
    mwanzoni mwa 2000 wamarekani walitaka kuujenga wao wenyewe ili wautumie kwaa jili ya kuvusha madini na kupelekwa walinda amani Kongo lakini serikali ya bongo ikataka wapewe hizo hela wakatoa nje hawakaujenga tena
     
  9. m

    mjuba New Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2007
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kama kweli tulidai tupewe hela!!!
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Is this great thinking? Jipime mkuu watu wanaongea hoja za mabadiliko na siyo hivi.
    Back to topic ule uwanja ulikuwa ukitumiwa sana na UN kwa ajili ya operationa zao za Congo na nadhani wao ndio waliokuwa wanagharimia maintenance ya uwanja huo.
     
  11. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pia kuna tetesi kuwa miaka ya
    Ya 2000,kuna fungu kubwa lilitengwa kwa ajili ya kufanya ukarabati mkubwa kwa viwanja vingi vya ndege!Hiyo pesa ikaelekezwa mkoa mmoja tu kusini na kujenga uwanja mpya ambao hata hivyo mpaka sasa haujakamilika.ilikuwa kwa influence ya waziri mmoja?
     
  12. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Kwani huo uwanja upo kwenye jimbo gani?maana huenda ukawa upo jimbo la Serukamba!!
     
  13. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ya Uhuru...Tumethubutu Tumeweza na Tunasonga mbele...!
     
  14. M

    Mcgustine Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Upo jimbo la kigoma mjini
     
  15. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ako ka-katuni mbona kana nitisha mkuu?Kama vle kachawi??teh teh teh
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    air strip,kiswahili chake ni nini?mbona ameeleweka tu jamani,kuna kiwanja kikubwa na kiwanja kidogo.
     
Loading...