Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wote,nini maana ya kupewa shavu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Mar 27, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikisikia kila siku ohh jamaa kapewa shavu ohh shavu hilo ohh shavu linakuja hilo.Hivi ni shavu lipi la usoni??
    Sasa sieliwi maana yake mwenye kuelewa atueleweshe hapa kwenye elimu mchanganyiko
     
Loading...