Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wenye akili timamu tu na zilizokomaa tu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nivea, Aug 27, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NAWASAALIMU WOTE WANA CHIT-CHAT ,HABARI ZA WEEK END WAPENDWA .JANA NILIKUWA MAHA LI LIKAPITISHWA HILI SWALI NA ALITAKIWA KILA MMJA AJIBU ANAVYOJUA SASA MIMI NILIJIBU HIVI JE WEWE Kaizer cacico Mtambuzi Mamndenyi SnowBall! Snowwhite HorsePower, Asprini dada gfsonwin charminglady BadiliTabia sweetllady The Boss king'ast Preta Tuko FirstLady1 MadameX ummu kulthum BAK ruttashobolwa @ruttashubanyuma Kongosho @arushaone BAGAH Teamocarmel platozoom Young Master MtotoSix

    Taja vitu vitatu muhimu sana katika maisha yako

    jibu langu mimi ni hili
    • MUNGU
    • FAMILIA YANGU
    • KAZI (inayoniwezesha kupata mahitaji yangu )/Biashara yangu.​
    mimi hapo niliona eti ndio muhimu kwangu,lakini inaweza kuwa tofauti kidigo kwa MtotoSix yeye atasema et charminglady kisa amekaribia kumuoa na kikao cha mwosho kilikuwa jana ili kumhadaa huyu dada mzuri.sidhani kama atapinga hapa
    ,sijamtaja Bishanga maana muhimu kwake yeye ni 1.shamba2.kijiwe 3.kashata na kahawa
    FUNGUKENI JE MIMI NIHAYO MIMI NI MUHIMU KWANGU WEWE JE ?
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    We Amsterdam mbona kwenye hiyo list hujaweza "NGONO"?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi naheshimu angalizo (instructions)
    Akili Mpwapwa yangu haijakomaa!
    Ngoja wenye timamu waje!
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Napita.
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAHAHAH BABU Asprin si iko ndani ya familia ? taja zako babau au ushazeeka kwisha habari yako eeeeeee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    we bwana Amsterdam huna maana... charminglady hana comparison hapo. yeye ana nafasi ya kipekee kabisa kwangu.

    ila kwa haraka haraka...
    1. God < im God fearin man
    2. My both Families...kwetu na ukweni...
    3. Nisipofanya kazi nna hakika Bishanga atamhonga mama watoto wangu mikungu ya banana, afu niishie kuwa mume *****

    ila charminglady is beyond explaination
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mzee mwenzangu ODM Asprin kanijibia hapo juu..............................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa mimi mbumbumbu...
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nilisema kwa charminglady MtotoSix huchomoi haya bwana hongera na asante kwa jibu zuri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe mtambuzi weee YAANI WAZEE MMEHARIBIKA KABISA INAMAANA NIKIANZA KUZEEKA NTAKUWA NAWAZA KAMA NYUIE AYAAAAA
     
  11. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ntachomokea wapi hapa nimekufa na kuzikwa na sifufuki kabisa
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mimi vitu muhimu katika maisha yangu ni kama ifuatavyo;
    • Kwanza kabisa ni computer maana bila computer kwa kweli huu utaalamu wote nilionao ni sawa na bure. Sio siri hii kitu imeuteka moyo wangu kuliko hata mwanamke...huwezi amini lakini ndio ukweli halisi.
    • Kitu cha pili muhimu katika maisha yangu ni mama yangu mzazi maana bila yeye mimi nisingekuwepo.
    • Kitu cha tatu muhimu katika maisha yangu ni Mungu maana bila nguvu zake siwezi kufanya lolote.
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahaha MtotoSix kwisha habari yako wewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    haya Young Master hongera sana jibu zuri at the end nitatoa marks nahisi Mtambuzi na Asprin watapata 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    ingawa hatujahalalishwa kuwa mwili mmoja rasmi tena mbele ya kadamnasi,but sisi tumeshajihalalishia. my huz MtotoSix amekwisha jibu. so hilo jibu ni la familia ya mr. & mrs to be MtotoSix. . .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    once u mention God kila kitu kina merge kwake...as to me aint nothing important but HIM,so the rest two zitablend in kiroho safi
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: yaani hapo umepatia kabisa maana wengi wetu ukiuliza vitu vitatu muhimu vitakua ni 1.ngono 2.ngono 3. ngono :happy:
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mimi vitu muhimu ktk Maisha yangu ni:

    1. Mungu wangu.

    2. Wazazi wangu na ndugu zangu.

    3. Kipenzi changu cha moyo,lawyer ruttashobolwa.

    4. Kazi na biashara zangu kwani ndizo zinazonivimbisha kichwa jijini Dsm.

    5. Pombe na Anasa kwani huniliwaza pindi kipenzi changu achelewapo kurudi kazini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280


    naomba nigelezeee majibu haya ya wangu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    gelezea lakini umekosa wangu.
     
Loading...