Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa waziri mkuu kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwamola, Jul 18, 2012.

  1. m

    mwamola Senior Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh waziri mkuu hivi sera na taratibu zinasemaje kuwasaidia wahadhiri wa UDOM waliokuwa promoted november 2010 na hadi sasa hawajalipwa arreas zao na wanalipwa daraja la chini hali walistahili waende daraja la yaani PUTS3?
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Shkaaaaamooo mwaaaaalimu
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Je, Serikali inatoa msimamo gani kuhusu madai ya baadhi ya waislamu kugomea SENSA?
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Je Mbona hili swala la kadhi wamenza kugombana wao kwa wao au nia yenu ilikuwa kuwagombanisha?
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbona serikali kupitia kwa JK ilisema inajenga nyumba za madaktari 700 wakati huo ni mpango wa global fund chini ya mkapa foundation wa kujenga hizo nyumba kwaajili ya wauguzi wa vituo vya afya wilayani na vijijini.
    Je serikali haioni kwamba umeendelea kudanganya wananchi na kuwahadaa madaktari kuhusiana na madai yao?
     
Loading...