Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa watumiaji wa TTCL internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LARRYHOVER, Aug 15, 2011.

  1. L

    LARRYHOVER Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya voda kutuzingua na unlimited yao kuona tunafaidi sana. Nataka hamia TTCL je naweza nunua line ya ttcl na kutumia kwenye modem yangu nliyo i flash?.. Je package zao zinakuaje? Na ofa zozote zilizopo currently i don kwn banjuka..... Etc.. Naomben ushauri kwa hili.
     
  2. tototundu

    tototundu Senior Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TTCL - Unlimited ya mwezi inaanzia 40,000 kwa mwezi unapata (spidi) 256KBps-shared mpaka 200,000 kwa mwezi unapata (spidi) 2MBps-shared.
    Natumaini neno "shared" unalielewa vizuri kabisa hasa hasa ukizungumzia hawa ma ISP wetu.

    Other option ni ile promo ya Banjuka, Shs 1,000 saa 12 asubuhi - 12 jioni, Shs 800 12 jioni - 3 usiku, na Shs 500 saa 3 -12 asubuhi.
    Ni Unlimited download/upload, speed iko safi especially TTCL wakiwa hawana tatizo la mkonga kama la last 3 weeks, inafika mpaka 2MBps.

    Kazi ni kwako.
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umetumwa nini wewe na hao TTCL kuwatangazia biashara yao! Lete habari muhimu sio hayo matangazo ya biashara.
     
  4. tototundu

    tototundu Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rejea swali la mwandishi wa kwanza;
     
  5. bigboi

    bigboi JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 253
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    MIMI NIPO UNLIMITED 1MBps nalipa 110,000 download speed ni 30kbps hata kama uamke saa nane za usiku haifiki 40 natafuta dsl provider mwingine mwenye speed kubwa
     
  6. L

    LARRYHOVER Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh ya kweli hayo kaka? upo maeneo gani?
     
  7. L3 C4p0n3

    L3 C4p0n3 Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    humu ndani wengine nahci ni ttcl wenyewe, huyo mzungumzaji aliye sema speed haifiki 40KBps nahci anaongea ukweli kabisa maana bongo matangazo mazuri bt service mbaya
     
  8. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ok , ninategemea budget na matumizi yako , kama una matumizi makubwa na unangalia vidoes online, chukua TTCL Banjuka, hiyo ndio jibu ya mataizo yako speed nziri sana, mim nimezunguka kote nimeishia Banjuka , jaribu hiyo utaipenda.
     
  9. k

    khalids19 Senior Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ata mimi ninalipia 110000 wanasema 1mbps wakati speed yao inaenda 40kb/s mwisho pumbavu wizi wakubwa!!! Ttcl matapeli waongo kabisa yani connection ya dsl nzuri sijui nitapatia wapi?
     
  10. kinja

    kinja Senior Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    acha hizo, hata banjuka speed ni myeyesho. Ebwana jaribu zantel maana kwao trafic jam ni ndogo na bando zao poa
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Jaribu banjuka utafurahi.
     
  12. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata mimi natumia Banjuka iko vizuri ingawaje kuna mida spidi ni ndogo na kwa ufupi iko unlimited ila wameset kiasi kwamba kama uki download vitu vingi kwa maana ya Bytes huwa speed inashushwa
     
Loading...