Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wataalamu wa JF (w/ume haswa)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Jan 21, 2011.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nimesoma post ya yule dada ambaye akinyonyesha ana cum imenikumbusha kitu kilinitokea miaka mingi sana iliyopita

    Miaka ya nyuma sana wakati nasoma kidato cha nne niliwahi kukutwa na tatizo ambalo mpk leo nimekaa nalo kama siri, lakini kwa kuwa hapa kuna wataalam wengi ngoja niwamegee tujadili

    Siku nilipokuwa nafanya mtihani wa mwisho wa taifa wa kidato cha nne wa Book Keeping kuna swali lilikataa ku-balance (wahasibu hapa mtanielewa vizuri) sasa wakati nachekecha akili na kuangalia wapi nimekosea nilisikia hali flani ya raha hivi mpaka nikapiga bao ndani ya chumba cha mtihani yaani ilikuwa na ajabu sana ila bahati nzuri waliokaa jirani walikuwa busy na mtihani hawakugundua ingawa nilipatwa na hali ya ajabu sana

    ilibidi niombe ruhusa kwenda chooni kujiweka sawa ndio nikarudi kwenye paper na kuendelea (nilipata "A" mwisho wa siku)

    Swali ni kwamba je hiyo ni hali ya kawaida au kuna mtu mwingine imeshamtokea akapiga bao katika kipindi cha stress kama hicho?. Naomba ushauri kutoka kwa wanaume au wanawake wenye taaluma na uzoefu wa mambo ya afya ya uzazi
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aisee hata mimi nimewahi kupata hiyo hali nikiwa kwenye mtihani wa basic maths form four. Umenikumbusha mbali kweli
    latter, i shared it with friends when i was in form six wakasema they have faced the same issue during o -level

    i wish a doctor could explain this
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kumbe wahanga tuko wengi lol
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pia mie ilishanitokea nilikuwa nafanya pepa ya kawaida ya physics kidato cha tano! Maswali yalikuwa mengi na mwalimu aliyekuwa anasimamia ni mjapan basi mra akaja akasema stooop time is over collect all the papers duh hapo hapo baoooo, lakini pia niligonga "A" ya akili tu.
    Nafikiri ni hali ya kawaida, na hasa mashuleni maana kwa kuwa busy unaweza kaa muda mrefu bila ya kukutana na msichana
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hali ya kawaida sana.
     
  6. Kituku

    Kituku JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imeshanitokea sana kwenye paper zangu nikiwa UD, na haswa haswa kile kipindi cha dakika za mwisho za kukusanya paper, wakati wenzangu wanarudisha paper kwa msimamizi nami wakati huo namalizia swali la mwisho... duuuuuu, unawish kupiga kelele hali inavyokuwa worse.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eeh jaman wakat mi napika chai jana asubuhi nikaskia hali km iyo bas uyooooo mbio toi...!!!!!!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh! Hii ni issue kwa kweli, mi sijawahi kutana nalo kuanzia primary mpaka bachelor. Kama atakosekana mwenye ufafanuzi makin bora utafute dokta kwa muda wako muelezee utasikia majibu yake
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inamaana mm siyo binadamu au? Mbona sijawahi kutana na hiyo hali? Nishazoega za ndotoni na hiyo ilikua zamani!
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Itakuwa ulikuwa umevunja ungo noo I mean ni kipindi cha baleghe kwahiyo unakuwa na mshawasha yaani paka akiona tu samaki analia nyauuuuuuuuuuuuuuu.
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi sijawahi kuexperiance hiyo hali ila ninapokuwa kwenye mitihali ya long session like 3 hours "Mohammed" mdogo huwa ananisumbua sana......
     
  12. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa assumptions za kawaida... u don't need women then... kila ukisikia kupata ahueni, fanya mtihani.... its fast and safer
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    And vere vere economy...............
     
  14. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Definately...
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hali kama hiyo siyo ajabu ingawa pia sio very common. inatokana na kupanda kwa level za homorne na moja ya side effect ya hiyo hommone ni usingizi na kuongeza joto la mwili kisi fulani. so mhusika atajisikia kuchoka na kupiga miayo miwili mitatu na macho yake hulegea kama ana usingizi na ndipo huweza kupata hiyo nocturnal emmission ya mchana kweupe. wengine hujinyonganyonga na kujibana vifaa vyao na mapaja na hivyo kuongeza hisia na kwa kufanya hivyo wana-accerererate hiyo emiision. hata maofisini wengi tu hupatwa na ama kufanya hali kama iyo. siyo direct result of stress bali an indrect one hasa mhusika anapoanza kpata kumbukumbu za mapicha ama mazingira ya miili ya kike na sometimes hayo mapicha yanamuijia akilini ili kurelease stress. unaweza kudhani ni aina ya kamchezo ka kujichua hivi.
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Itabidi na mimi nimuulize vizuri inakuwaje ili na mimi niapply maana nasumbuliwa na upweke halafu "faranga" sina na nasikia siku hizi mapenzi bila cash hayaendi na ukimpenda mtu kama hana kitu usimwonyeshe.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    What are you people trying to insinuate here!
     
  18. g

    gudgirl Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rose! umeniua kabisa na vituko vyako!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni hali inayowakuta watu ambao wanakua over-excited... inatokea kwa wote, wake kwa waume ingawa sio common sana

    Zaidi kwa wanaume ni kile kipindi chetu.... kwa akina dada sina hakika
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye blue sikubaliani na wewe hamna mapicha yoyote yanayokuja kichwani maana kinachotokea ni kwamba mtu unakuwa busy na pepar tena unakuwa huna fikra zozote zaidi ya huo mtihani ila unajikuta unapiga bao, ningependa mtu je na maelekezo ya kisayansi zaidi
     
Loading...