Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Wanawake wa JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kivumah, Aug 18, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Salamu wanawake Mliomo humu JF!
    Nina swali moja kwenu.
    Je unapotongozwa na mwanaume mgeni kwako ni vitu gani unapenda kujua kuhusu yeye lakini unaogopa kumuuliza directly
    (siku alipokutongoza)? Na huwa unatumia njia gani kujua vitu hivyo?
    Hebu tupeni experience dada zetu
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kama nimempenda nataka kuanzisha nae mahusiano nitataka kujua kama ana yupo katika mahusiano au lah (sitoogopa kuuliza lakini).
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpaka siku ya kunitongoza ningependa niwe nimeshamfahamu kwa kiasi kikubwa..(anaishi na nani/anafanya kazi au anasoma/ana mke au mpenzi/ana mtoto/anapenda nini n.k) kwahiyo tuwe tumeshakua marafiki kwa muda na pia awe anajua hayo kuhusu mimi...kama anataka kudandia tu bila kunijua nampotezea.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unaielezeaje bunduki yako? Gobole, shortgun au pisto?
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    una tembo card master card,ningependa kujua lol
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa mpaka wewe ujue hivyo vyote utakuwa umemziba mdomo asikutongoze? au itabidi uendelee kuvijua wakati mchakato wa mtongozo unaendelea
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Utavijua tu automatic maana wanaume kwa kujishaua tena ukikutana na mabrother zetu wale watoto wa iid amin alionyanganywa na nyerere ndo usiseme hata kama mjomba wa jirani wa shemeji yake anakaa ulaya utamjua siku iyo. No formula
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    simple,mtu ambaye hakujui undani wako hatongozi, bali ANATAKA. kwa hiyo tatumchukulii serious. yaani unawekwa kwenye microscope hadi basi!
    <br />
    <br />
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpeni tuisheni jamani jamaa anataka kuwatokea..... Napita tu wajaameni mimi sio.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    si subiri kutongozwa..
    Nikiona ananivutia namwongelesha..
    (inategemea mazingira pia)

    sipendi kuuliza maswali..
    Bali tutakaa chini tuongee..
    na katika maongezi unaingiza (elezea)
    nnalotaka kujua .... napenda usawa
    akiniuliza swali na mi namgeuzia hilo hilo..

    Muhimu kuwe na kinywaji(alcohol)....
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    umejiandaandaaje.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nimesema tuwe marafiki kwanza na akikurupuka ntamtolea nje kwa sababu hiyo tu.Naheshimu sana watu wasiokurupuka...kwahiyo hata kama simtaki akinitokea wa aina hii ntamkatalia kistaarabu kiasi kwamba tunaweza kuendelea kuw marafiki.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Under the penalty of perjury, do you believe that, to the best of your knowledge, experience, and belief, that the comments entered above are true, correct, complete, and made in good faith?
     
  14. k

    keke Senior Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli ni kipato chake.........
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    hapo ndio nimepapenda,.....i will buy you a drink......karibu
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ahahhaahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!.....nina mkoko,atm ya nmb,kabati ya mbeo,ng'ombe wa maziwa....ni sharobaro kwa sana,...vip hapo ntapata
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    No thanks..
    ...

    mwe staki yale mabalaa
    "nimekununulia sasa ile mipango yetu vipi..........???????"

    na wakati ndo tumekutana...

    Nta nunua mwenyewe...
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    usiogope mama_igwe atakuwepo,...si unajua mapenz ya dot.com kila sehemu kuandamana.
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Pongezi kwa kuthubutu kuuliza, experince inaonyesha wengi huwa hawajali kuuliza kwamba anayemtokea yupo ndani ya Relationship or what.
    Business as usual.
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...dah Kumbe hii ya kumchumguza mtu kabla ya kumkubalia bado ipo!!!, nakumbuka hii ilikuwa zamani , ukimtokea Demu anakwambia nipe muda kwanza nitakujibu baada ya muda flani, then anatumia muda huo kukusoma na kukudadavua wewe ni nani n.k n.k. Siku hizi mostly ukishapata namba ya simu ya Msichana basi kwisha habari. Lizzy hongera if you do investigation
     
Loading...