Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanawake na wanaume wazoefu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 17, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Jana wakati niko na wadau tunapata kamvinyo ulitokea mjadala mkali. Nimeona niwasilishe jamvini labda naweza pata ufumbuzi manake pale hatukufikia muafaka.

    Inasemekana mwanamke anapomegwa kwa mara ya kwanza (anapokatwa bikra) anapata maumivu makali sana kiasi cha kumchukia mmegaji. Lakini cha ajabu eti mwanamke asilani hamsahau mwanaume aliyembikiri. Akikutana naye wakati wowote, hata kama ameshaolewa na mtu mwingine anapenda ajikumbushie malavidavi na mkata bikra wake.

    Kuna ukweli wowote katika hili? Naomba kuwasilisha
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah mkuu hii ni kweli na wanawake wengi wakisha tolewa bikra na huyo mwanaume wanajikuta wanakuja kuolewa na mwanaume mwingine tofauti na yule aliye mfundisha kuingia kwenye ulimwengu wa mapenzi. Anayebisha na abishe nani hapa kaoa/kaolewa na mtu aliye mbikiri/bikiriwa?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Duh! Mi hata sijui kama nilishawahi kubikiri.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaaaaaahhhhh
    mkuu umesahau au unakutana na used clutches tu?
    umenifurahisha sana mkubwa
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Ki ukweli hata wife nilikuta ameshatumika.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo maana nakwambia wanawake/wanaume wanao bikiriwa siku zote iwa hawaoani na kujikuta wanaolewa/kuoa wakiwa tayari mtumba/used.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Nimekubali mkuu, lakini na sisi tunakuwa tumeshatumika sana. Yaani kama ni mtumba wanaume wanakuwa mtumba chakavu.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah ndo maana mm nakwambia ukibikiri mtu basi huyo kwa walio wengi hutamwoa au hutaolewa nae vile vile mwanamke akimbikiri mwanaume inakuwa hivyo hivyo atakuja kuoa mtu mwingine ndo maisha hayo.
     
  9. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu tupe sababu basi,mi naamini inawezekana kama utamkuta yuko mature ,maana wengine wanabikiriwa wakiwa 19yrs old sasa hapo inakuwa ngumu maana mpaka uje umri wakuolewa ni baada ya miaka 7 mpaka 10,kipindi chote hicho inakuwa ngumu kuvumiliana mpaka muoane,mwanamke/mwanaume bado anakuwa yuko shule anakutana na watu wengine tofauti,swala ni umri gani mwanamke anapoanza haya mambo,ila wengine inawezekana kabisa,na ushahidi ninao.
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini sielewi................ kwanin watu wasioe wanawake waliowabikiri?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Kwa sababu wanabikiriana katika umri mdogo, mara nyingi wanakuwa age mates. Sasa mpaka mwanaume afikie umri wa kuoa, mwanamke anakuwa kashaolewa siku nyiiiiingi!
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    so,
    we can't get married to our age-mates,can we?
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hapo kuna kaugumu kidogo.. Mara nyingi wanawake huwa matured mapema zaidi ya wanaume wa umri wao. Kwa mtazamo wangu binti wa miaka 22 anakuwa na mtazamo kimaisha sawa na mvulana wa miaka 25 au zaidi.
     
  14. n

    ngoe Member

    #14
    Sep 17, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sii kweli mbona mimi nimeoa mwanamke niliye bikiri?
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Na je ni kweli mwanamke akikutana na aliyembikiri yuko tayari kumegwa naye tena ili kujikumbusha mambo flani?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Angalia mkuu, kuna bikra nyingine za kutengeneza.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo mbana sana tu iwa tunakumbushia hii ni ruksa kukumbushia game na kuna slogan inasema mahawala daima iwa hawaachani.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Je wakati huo wewe nawe ulikuwa bikra au tayari urisha kuwa mtumba/used?
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Hiyo kali mkuu. Kwahiyo haipaswi kuwajua waliowabikiri wake zetu manake utakuwa msala tukiwakuta pamoja hata kama ni kwa nia njema.
     
  20. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na hata ukioa bikra, lazima ukishamtoa hilo "wenge" atatafuta mtu mwingine wa kuendelea nae, ima kwa talaka au kujiiba!
     
Loading...