Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by queenkami, Jun 25, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchumba wa rafiki yangu ana nyumba amejenga dar ambapo ameweka wapangaji lakini chumba kimoja Amempa dadake akae bure.Cha Ajabu ni kwamba Huyu kaka ambae Ni Mchumba wa rafiki yangu kila akija dar anashukia katika nyumba yake na kulala chumba kimoja na dada.Eti anatandika godoro chini na dada analalq kitandani.Swali langu kwa wanaume ni Je hivi unaweza kulala na dada wa tumbo Moja kwa baba na mama bila kupata hisia za ajabu?
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    inawezekena kama hana mvuto wowote
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mie sio mwanaume lakini naweza kulala chumba kimoja na kakangu. Hata jua lishuke na mwezi na nyota sio mie wala kakangu ambae anaweza kumtamani mwenzie! Ni laana!
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe na mvuto asiwe na mvuto Hisia Zipo kama binadamu uliye zaliwa kamili kabisaaaaaa
    Ila kinachofanyika ni kujiheshimu, kwasababu kama Baba mzazi anaweza kula cha mwanae,
    itashindikana kaka? so kuji control. sasa sikjui kama huyo jamaa nanauwezo huo,, na kingine
    kiafrica hayo mambo hayapo kabisa,, hairuhusiwi kuingia hata kwenye chumba cha dada yako
    so inakuwaje kulala chumba kimoja
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    queenkami mamito miye ni mama lakin naomba nikujibu naweza lala na kaka yangu kwa rum moja kabisa tena hata kwa bedi moja. for god's sake mtu tuliyekuwa naye tukaoga pamoja utotoni leo hii nimhofie kulala naye chumba kimoja eti ataamsha hisia za ngono? hapana mumy.

    iko hivi kaka ni kaka na dada ni dada unless nyie mjitoe ubinadamu muwe wanyama but kama ni ndugu wa damu kabisa na ni binadamu basi wanaweza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    King'asti asante kwa jibu mpenzi wangu ila napenda kusikia majibu ya kaka zetu.Mimi pia naweza kulala na kakangu na nisihisi kitu ila labda iwe hakuna jinsi maana mimi ningempa hela alale hotel au ningelala kwa rafiki hadi aondoke
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ah hiyo mbona ipo sana...tena sio ndugu tu hata kama ni rafiki wa kike naweza lala nae chumba kimoja na kisitokee chochote hasa kama mwanamke mwenyewe humpendi
     
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    gfsonwin acheni mambo hayo! Inamaanisha wewe hujaona tofauti ya mlivyo sasa na mlivyokuwa mnaoga utotoni? The go take a bath with him now if it will make u understand! Kha kuingia chumbani kwa dadako kama sio forbidden then unapiga hodi mara mia mia. Hivi unazijua nguvu za shetani vizuri? Why is it written, "Ikimbieni zinaa"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwanza kwa nini alale chumba kimoja na dada yake?

    Mtu aliyeweza jenga ny7umba atashindwaje lala gesti hata ya sh.5000?

    Naweza lala na kaka yangu chumba kimoja bila matatizo lakini kweli mazingira yawe yanatulazimisha kufanya hivyo labda tumesafiri tumekosa vyumba vya kutosha lakini hii nasafiri ili kuja kulala chumba kimoja na dada ni laana tu.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unapata hisia kama kawaida na kama na yeye kapata hisia na mnakubaliana basi mnakulana tu, mbaya ni kubakana tu.

    Mbona huo ni mchezo wa kawaida sana na wengi huanza ngono wakiwa nyumbani, kuna wengi wanafanya na baba na mama na shangazi na wajomba na babu zao. Ni taboo na ni aibu ndio maana huyasikii, lakini yapo.
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ee mungu tusaidie,mimi napita tu kwenye hii dunia niwezeshe kutenda mema na kukutii siku zote amen
     
  12. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa madhara yoyote yasitokee ila na wasiwasi kama huyo ni dada yake kweli kimaadili hawawezi kulala chmba kimoko kwangu haniingii akilini.
     
  13. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unawezaje kumtamani dada yako! ebo! hata kama wewe kicheche kwa mademu, hakuna hisia utakayopata from your sister.
     
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    skiliza PetCash nikwambie lazima iwepo tofauti kati ya binadamu na manyani ama wanyama the man is making money, na pia anaangalia ku maximize profit istoshe hafanyi naye analala tu why should you be bothered? hivi kama huwez lala na dada yako utaweza kweli na shemeji yako wa kike rum moja? lazima tujifunze nidhamu bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    najipitia zangu hapa.
     
  16. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kiukweli hisia ni kitu cha ajabu kama uta kicontrol lakini kuhusu kulala na dada wa tumbo moja ni kitendo cha kawaida sana iwapo Kaka na Dada wamekua pamoja tokea wadogo hivyo kuchukilina kama Dada na Kaka.
     
  17. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    @gfsonwin eh! shemeji yangu wa kike nafanya nini naye rum?
    Sikiliza my sister, Watoto wa Adamu walioa dada zao baba mmoja mama mmoja...It has explanation
    Watoto wa loti walizaa na baba yao...hiyo ni biblical examples-na umeshasikia watu wengi sana dunia hii wamezaa na kaka/baba/mama zao!

    Ni kweli tunatakiwa kutumia akili ambayo ni mojawapo ya vitu vinavyotutofautisha na wanyawa. Na tukifanya testing kuna a good number of us who can pass but kwa kweli we shouldn't encourage kaka na dada kulala one room.
    Tena nathubutu kusema something fishy is going on between those two! Kha! Ubahili gani huo una nyumba unalala one room na dada...mi ckubali hata one second!
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,006
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Vyote vinawezekana kutegemeana na "akili" za wahusika wenyewe na mazingira yanayopelekea dada na kaka kulala chumba kimoja! Zingatieni tu kuwa hakuna pepo baya kama la ngono/zinaa....halikemewi bali linakimbiwa!
     
  19. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hamna hisia zozote dada angu,ata nkimuona ndugu yangu wa kike kakaa vibaya instead ya kusisimka kwa mapenzi hua naona aibu na najisikia vibaya,ukiwa na filings mpaka kwa dadaako tumbo moja i think haupo sawasawa
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    @quuenkami! Nini dada yangu? Bana. Hata wewe tukilala wote halafu ukadai hutaki mitombo, wala sidindishi! Ni akili tu kucheza nayo kuiandaa.

    Ndimi Bazazi!
     
Loading...