Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaume...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 4X4byfar, Apr 16, 2011.

  1. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za leo wa ndugu,

    Naomba niulize, na hili swali ni kwa wanaume hasa, au kama na wanawake wenzangu mnaweza kufahamu nitashukulu michango yenu pia.

    Hivi! ni kweli kweli kweli kabisa katika haya maisha ya sasa bila kumpa mumeo/boyfriend/hawala TIGO uhusiano unakuwa hafifu?

    Maana kila kona ni TIGO TIGO TIGO! Naona mpaka mwenzangu kaanza hizo dalili za kutaka pia. Kwa kweli nakosa jibu. Nisaidieni tafadhari.
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwenzako yupi? hawara au mkeo? iweka wazi ili tukusaidie.
     
  3. Onambali

    Onambali Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli,
    Hilo linategeme afinyu wa kufikiri wa watu wenye tabia hiyo. Nawashauri kuepuka jambo hilo. Ni udhalilisahaji wa maumbili asilia. Ndo maana Mungu aliunguza Sodoma na Gomora
     
  4. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiombwa mkate toa mkate.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mh! Nimeishiwa na maneno ya kuchangia!
     
  6. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sio kweli kwanza mimi sitaki kabisa mambo ya kugeuza matumizi ya asili ya miili yetu
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaaaaa! Kama huna mkate toa maandazi.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mungu akubariki sana!
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :alien:



    Up The Butt - What You Should Know About Anal Sex

    Anal intercourse tends to stretch and greatly weaken the anal sphincter muscles, producing energy loss. Anal penetration greatly disturbs the balance of vital forces in the body. The downward-moving vital principle of the anus is greatly reversed due to penetration and can lead to serious digestive problems, constipation, irregularity (of bowel movements), and ultimately to cancer of the rectum. Many homosexual men who constantly take it or get it "up the butt" have to wear diaper-like products to catch their fecal waste liquids that drip from their loose and weakened anus, the same as females wear sanitary pads to catch their menstrual fluid.

    Read out more on: Anal Sex Causes Rectal Cancer Bleeding Anus Constipation


    "My people are destroyed for a lack of knowledge." Hosea 4:6
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    nilikumiss.....habari za siku?

    Nikirudi kwenye mada.......sio lazima kupeana kinyume cha maumbile na ni uchafu......
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    well spoken broda
     
  12. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Its a Curse,neva dare 2 try it
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni laana na si swala la wanaume tu, mtoa na mpokeaji wote ndani. Kama mama/gf atakataa, mume/bf tigo ataipata wapi? Nafikiri wanawake haswa ndo wakubana tigo, hiyo ni sodoma.
     
  14. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #14
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    i

    Unapenda sana mchezo mchafu eti,,,, wewe endelea kitachokupata utsimulia.
     
  15. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unanipa maandazi kwani mkate siuoni ?
     
  16. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijambo shostito,
    Ni pilika za hapa na pale mamangu hope nawe pia uko bomba.
     
  17. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivyo mungu aliwaacha wafuate tamaa zao za aibu:hata wanawake wakabadili matumizi ya asili kwa matumizi yasiyo ya asili:wanaume nao vivyo hivyo waliacha matumizi ya mke ya asili;wakawakiana tamaa;wanaume wakiyatenda yasiyopasa,wakapata nafsini mwao malipo ya upotevu wao yaliyo haki yao(warumi 1:26,27)
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Wengine hatutumii hayo maeneo bana
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mwambie asiingize agusishe mlangoni tu aonje joto
     
  20. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hata vitabu vitukufu vinapinga shida ni picha za x mnazotazama ndio zinawapa tabu
     
Loading...