Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa wanaume tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mareche, Mar 23, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hi jamani kwanini mwanaume anapoanza mahusiano na demu mara ya kwanza wanatumia kinga ila mara ya 2 na kuendelea unapiga kavukavu kwa kusema eti tushazoeana ukipata maradhi utamlaumu nani nawakilisha
     
  2. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    we mwanamke au mwanaume?
    Je imewahi kukutokea?
    Na kama ndiyo, je utamlaumu nani?
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Napita tu asalamu alayeikumu
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me ni mwanamume kamili ila kila mara kama napata demu lzm niuse c......m ili kujiweka katika maisha salama
     
  5. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni demu tu hiyo ni tamaa na kujisahau tu,bt kama ni mkeo u don hv tu use kinga saaaaaana.......:ballchain:
     
  6. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    achana na mademu oa kama unataka kufaidi. Nenda shule kwanza mbona hayo mambo sio size yako.
     
  7. N

    NNYAMBALA Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swali hata wanawake linawafaa.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sa ww umejuaje km hao wanaume wenzio wakpata demu hawa2mii C....m? Washaur na co kuleta swal. Hee! Sor kmbe mm co mwanaume! Nmejsahau!
     
  9. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Si tunajidanganya na tamaa za muda mfupi! unajihisi mtu kama umezaliwa nae kumbe umekutana nae last week
     
  10. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka sasa bado sijajua jinsia yako. Kama hili unaloliongea umelifanyia research sample size ilikuwa ngapi ?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nilikuwa napita ila nimepata pancha... Waaleykumsalam.
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku moja tu unataka kuoa! Wengine wanajaribu jembe kama lalima sawasawa!
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    sipendi ushungi wako, naona kama unataka kujinyonga vile..joto lote la dar hili na ushungi wa nini ndugu yangu...na salam yako ndo kabisaa utafikiri wanaosoma hapa wote ni wa slamaleko...samani kama nimekukwaza...
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Embu ondoa a kwa wanaume tu
    kwani swali hili linahusu mwanamke na mwanaume...
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hakukulazimishwa umuangalie

    what a (click hapa) mind kilichokuleta hapa

    kauli hii unawaambia masista church pia

    hapo kwenye red ndio nini you (click here)

    click here
     
  16. c

    chetuntu R I P

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swali la wote mkuu! Wengi wanaangamia kwa hiyo tabia, kama hamjui status yenu vema kuendelea kucondomize, kuliko kujifanya kuaminiana. Hasa baadhi ya wanaume wana hii tabia na baadhi ya kinadada wanashindwa kujitetea wanagongwa bila kinga.
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taratibu dear!!
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    just bcz he /she got time & internet basi anapost upuuzi wowote anaojisikia katika thread za JF
     
  19. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Huku niliko majibu baada ya nusu saa.....kwa hiyo kavu mtindo mmoja,lazima nione rungu langu liking'ara
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF ni world wide, sio dar tu kwenye joto! Wengine tupo Kabulanzwili, ipumbulya, Kakonko, Nyakanazi, Mchambawima, Dole , Igangidung'u nk. Pia humu kuna muslims, christians, pagans, hindu, etc.
     
Loading...