Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaume tu!!!!!! (waliooa au wenye wanawake)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DON KILLUMINATI, Feb 4, 2011.

  1. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ###################################################################

    Mfano wewe umesafiri kwa wiki 2,

    unarudi ghafla unakuta mkeo ananong'ona na m2 chumbani

    lakini ukiwa unawaza ha2a ya kuchukua

    gafla unavamiwa na simba jamaa na mkeo wanatoka na kanga kiunoni

    lakini jamaa anapambana na simba hadi anamuuwa, na kuokoa maisha

    yako.

    Ungekuwa wewe ndugu yangu ungechukua ha2 gani kwa mshkaji?

    ##################################################################
     
  2. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwamba baada ya kumwua simba,
    na kuokoa maisha yangu na mke wangu,
    basi ndo ile dhambi ya kwanza iwe imefutika, NO......,
    SIDHANI........

    NTARUDI......................
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi ninge msamee jamaa nimwambie aende na asante kwa kuokoa maisha yangu,then namwambia kwa kuwaa umeokoa maisha yangu na kukabithi huyu mwanamke kama zawadi yangu,hapo ntakuwa nime fanya fair
     
  4. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :first:Duuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kwa herini wadau, mie hapo sipooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:first:
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fairly tale.

    Lets be serious.
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni mambo ya kufikirika zaidi
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Haiwezi kutoa and then no comment on that...
     
  8. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ni kwa wanaume wamasai na jamii zinazoishi karibu na hifadhi za taifa tu!! Sasa uliza suali lako na liwe linalenga jamii zote maana mimi kwa sababu siishi maeneo ambayo naweza kuvamiwa na simba sipati picha kabisa hapa....
     
  9. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nampa zawadi ya mke
     
  10. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una maanisha nini kusema wenye WANAWAKE??!!
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmm,
    Kumbe mi sio mwanaume,
    Samahanini jamani.:twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch::twitch:
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ningemzawadia mke na shukrani juu....:laugh::laugh:
     
  13. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitampa zawadi ya mke wangu aende naye kabisa. Mimi nitaoa mwingine.
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :first: :first:Kama amepambana akamshinda simba kwetu huyo ndie anastahili kuondoka na mke:first: :first:
     
  15. P

    Pomole JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani unaishi katika zoo?
     
  16. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado unaishi porini? Dar es Salaam hakuna simba...! So kitu kama hicho hakiwezi tokea...!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    oooohhhh!
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Naulizia njia ya kwenda jukwaa la lugha.
    Samahanini nimepotea.
     
  19. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ningempa pongezi ila co kiviiile mana anaweza aka....
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Ile kitu nimeshindwa kwa email ya kupitia JF na kwa PM,nifanyeje????
     
Loading...