Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaume rijali tiu, mashoga mchango wenu hauitajiki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jun 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Unamega mke wa ndoa wa mdogo wako, kawafumanieni kitandani, then kaondoka bila kuwaulizeni chochote. Hajamuulize mkewe wala wewe.
    Je ukikaa chemba huwa unamuwazia nini nduguyo? Je umuue siri isivuje au unataka ujiue wewe ili kupoteza ukweli wa mambo?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    kwa nini ummege? usiwe na hayo mawazo
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ukimega then dogo akakufanyoa hivyo....lazima ufe kifo cha huruma (eutanesia death)
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Bujibuji bana.....
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe ni Buji-Buji
    Ni vigumu sana kujibu swali ambalo sijawahi hata kuliota kwa ndoto ya mchana.
    Nadhan Ryan Giggs anaweza kukusaidia majibu. Maana kila nikilazimisha kichwa kitoe majibu kinakataa . . . .
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo Dogo alivyoamua kukaa kimya, je anaendelea kummega mkewe au hamegi tena?
    Je mazungumzo mengine yanapanda au amenuna kabisa?
    Hebu nijibu hapo kwanza kisha nitajua pa kuanzia..
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Nitajua kuwa: 1.Lazima nae ammege.
    mke wangu.
    2. Atanivizia na.
    kunimega!
    Hivyo basi hatu ya haraka nitakayochukua ni kuomba radhi mdogo wangu,na kumwambia hilo ni kosa la kibinada!
     
  8. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kamuulize kaka yake RYAN GIGGS WA WALES.
     
  9. m

    muhanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    vunja ukimya mfuate na umuombe radhi, kimya kina mshindo mkuu usije ukadharau mtu anaekaa kimya hujui what next...
     
  10. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Giggs analo jibu kwani kafanya hivyohivyo ulivyosema.
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Inategemea na kabila kaka ni mmasa
    i au mgogo ....kuwa specific ,, ukimya si mzuri kaka..au jamaa kamchoka anatafutia pa kutokea ,,,siku mkewe akiondoka kwa hofu anaweza kukupa bonge la big up kwa kumuondolea kero..
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utavuna ulilopanda......
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeshindwa hata kuchangia kwa sababu ni wazo la kipagani/kikafiri kabisa ! kufanya zinaa na mke wa ndugu yako ?!
     
  14. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 717
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    unatangaza kutaka kumuoa mke wa mdogo wako kama
    mke wa pili (kama wewe tayari umeoa na kama bado hujaoa
    anakuwa mke wa kwanza) uone kama mdogo wako ataendelea na ukimya
    wake. kama dogo akiendeleza ukimya ujue alikuwa kishamchoka huyo wife
    na anachekelea ulafi wako ulivyomuokoa lol
     
  15. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mhhh!hiyo tamaa ya kupitiliza mke wa mdogo wako????
    nahisi atakuwa mmasai!!!Lol
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ww ni kakake humphynick eeh? anakulia timing tu,andika urithi!
     
  17. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!...mkuu Bujibuji unawaza nini ?any way mimi nitammegea tena mke wake kwa mara ya pili ili niigundue hasira yake ilipo akiamsha wenge tuyamalize kama vp kuliko kimyakimya aisee dah!
     
Loading...