Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sWALI:KWA wanaume na Wanawake.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanakili90, Apr 9, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wale wanaotumia madawa na cream za kujichubua inamaanisha WANAUKANA UAFRICA?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwani uAfrika ni kua mweusi?Wanakana ngozi zao za asili!
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwani kuna jinsia nyingine zaidi ya mwanaume na mwanamke?
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kutojiamini na kuwa na mawazo potofu kuwa hawapendezi na rangi waliyo nayo...ambayo ni ujinga
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni unawasumbua na kuona weupe ni uzuri mwisho wa siku
    hawathubutu kupita kwenye jua wanakuwa na mabakamabaka kama batiki
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena vema Keren
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    we wajua uafrica ni kua mweupe?
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Lizzy
    wewe umekana ngozi yako mie aku blaki womani
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo co swali, nimetumia gender blindness kupata jbu na sio gender awareness
     
  10. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Blak women umenena vema.
     
  11. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    napenda mdada natural colour banaa, kama na black ni black beauty na kama ni brown skin iwewee hiyo hiyo si mrembo ana rangi nne duh
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gud say
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndivyo unavyotafsiri nlichosema?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe usinitafute uchokozi BW!Ujue mpaka leo mi bado najipaka mafuta ya raise usoni!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    namshangaa huyu.
    Kwahiyo waafrica weupe ni wazungu na maalbino nao ni wazungu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Rangi nne kama bendera yetu.
     
  17. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wapi carorite!!!!
     
  18. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Wanamkana Mungu wao aliyewaumba weusi.
     
  19. kijana makini

    kijana makini Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda tujadili maana ya rangi nyeupe na nyeusi; tafsiri zitatupa majibu ya kwa nn watu wanatumia hivyo vipodozi!!
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Urembo mkuu, acha watu wapendeze! sio waafrika wote weusi na sio weusi wote ni waafrika. Mimi nadhani mtu afanye kitu roho inapenda yakimrudi shauri yake!:yield:
     
Loading...