Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaume ila wadada pia mnaruhusiwa kuchangia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyakwaratony, Mar 21, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hi guys... hope mko pouwa! Kuna mjadala tulikuwa tunajadili siku moja. Eti mwanaume akikupelekwa kwake "kumbuka huyu ni single yaani hajaoa.

    Ni kwamba kakuheshimu na ni mwaminifu ndo maana yuko huru kukupeleka kwake. kwa maelezo yao "wanaume ni kwamba et kakuheshime sana" kama hajakuheshimu angekupeleka lodge.

    Lakini huyo huyo mwanaume hapo home kwake ndo anawaleta wasichana wote anaodate nao, so hiyo ni heshima au dharau????? Me nililipinga sana hili na wala haliwezi kuwa kigezo cha uaminifu.... Je wadau ninyi mnalionaje hasa ninyi mwanaume
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mchinjioni ni popote pale...has nothing to do with hiyo heshima....wewe kama anakutaka kwa starehe atakutumia hivyo hivyo regardless ya kakupeleka guest ama gheto...ama wewe wazungumzia heshima gani
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh heshima apimwi kiivo lakin weng wao wansemaivo et ahh yule wa kupelekwa gest ...ahh uyu nampeleka geto...but mi idnt believe t anaweza akakupeleka gest na akakuheshimu na akaupeleka home kumbe anakugusa once na anakumwaga....

    heshima inakuja badayeeeeeeeeeeeee baada ya kukusoma na akajua msimamowako na tabia zako then ndo utampatiket ya yeye kukudharau au kukuheshimu:peep:
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Zinaa ni zinaa tu
    iwe kwenu ,kwa mvulana ,au kwa baba mkwe
    vijana acheni uzinzi
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapo ishu ni kugonga tu
    Haijalishi eneo
    Kwani ukifia angani au nyumbani, hoja ni umefia wapi?
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kongosho umejibu kama mwanaume au kama mdada? :)
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vijana inabidi mkomae akili na fahamu zenu. UJue unafanya maamuzi ya kuingia kwenye chumba cha mkaka na unajivua nguo, umeingia kwa akili zako timamu..........Kama unadhani kwa kufanya unachofanya ndio security ya heshima ujue imekula kwako. Heshima ni kitu kingine, na hicho kitendo ni swala lingine, kwani hata changudua si anaweza kuletwa geto?...Je kama hana hela ya kukupeleka huko lodge....ahangaike wakati geto lipo?

    Ha ha ha au unadhani ndio security ya sijui Ndoa imekula kwako mazima. Dunia ni yako, na chaguo ni lako. Kufanya mapenzi ni uchaguzi, kujibembesha mimba ni uamuzi, KUFUNGA NDOA ni MAAMUZI MAGUMU. Kuheshimiwa ni wewe unavyojenga hiyo heshima.

    Halafu umesema vizuri kwamba yawezekana kila msichana anayemtaka anamleta geto :(
    ha ha ha chezea jinsia ya Upinzani wewe..............

    Tumia akili...................Fikiri kabla ya kutenda.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unaweza azima geto la mshikaji mkawa mnakutania pale unajidai wewe ndo mmiliki na unachinjia hapo hapo
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hata wakiwa wanakutania kwenye pagare ishu ipo pale pale ni kugongana tu
    Hata wakikutania kwenye nyasi ishu ipo pale pale ni kuchinja tu mchepenge
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe huwa mnachinja?
     
  11. k

    kiparah JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eneo la tukio ni popote inapowezekana ku-do period!
     
  12. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ohoooooo!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yeah kitu kuingia ndani si ndo kuchinja kwenyewe
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nadhani jibu limepatikana. Ila ni kwanini ni mwanaume ndo wa kumpeleka 'kwake' mwanamke na si vinginevyo? Haki sawa niaje? Last time I checked a relationship is a two way traffic!
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Haha sana tu!
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadada wengi hawakai peke yao. Na kwa nini nikulete kwangu wakati najua utanizibia riziki? :( Uking'ang'ania nakupeleka ka mshikaji nadanganya hapa kwangu, nakuchinjia hapo. Anayemleta mwenzie si ndio mchinjaji?
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    bora umeuliza maana niliweka question mark
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ntakuzibia rizki as in ukipata mwanaume ni biashara eh? Na utachinjaje wakati huna 'kisu'?
     
  19. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapocheza uwanja wa nyumbani una advantage kubwa ya ushindi kuliko uwanja wa ugenini..
     
  20. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mwafrika uko juu mkuu,kuchinja ni kuchinja hata kwenye room ya demu unachinjia humohumo.
     
Loading...