Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanasheria wote kuhusu mahakama ya kazi na mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by SirBonge, Jun 26, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Wandugu, je mahakama ya kazi nini majukumu yake hasa? ni kusuluhisha tu migogoro ya kazi au inaweza kushitaki?? Je hili la mahakama ya kazi kuwaamuru chama cha madaktari kusitisha mgomo wakati sio MAT walioitisha mgomo limekaaje kisheria??
    Tunaomba mtusaidie mnaojua sheria maana sisi wananchi tunaona kama serikali imeiingiza Chaka mahakama katika hili, na ni ujanja ili lisiendelee kuopngelewa popote Bungeni au kwenye vyombo vya habari kwa kisingizio kwamba liko mahakamani!
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna sheria bongo ni danganya toto tu, sheria gani zinazong'ata watu wa hali ya chini tu huku wa hali ya juu wakitamba!?
     
Loading...