Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 19, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari JF peoples!
    Je ni lazima kumuandika mme/mke wako kwenye simu yako iwapo namba yake unaijua kwa kichwa? Yaani ukitaka kuwasiliana nae una dial tu namba zake kutoka kichwani? Kama kuna umuhimu wa kuisevu ni upi?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Umuhimu upo. Chukulia kwa mfano umepatwa na dharura, tuseme una kifafa na umeanguka sehemu ambayo hakuna anayekujua. Wasamaria wema wanakuja na kuanza kukupa msaada. Wanaiona simu yako na kuanza kuangalia orodha ya uliowahifadhi.

    Wanaona jina la Ashura ambalo umelihifadhi kama 'Ashura - mke wangu'. Wanampigia na kumtaarifu yaliyokupata. Hapo huoni tu umuhimu wake?
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    NN amemaliza kila kitu hapo "no coment"!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    umuhimu upo. Ukipata tatizo itakua rahisi kusaidiwa
     
  5. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hahaaaaa NN gud reply!
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Thank you Mama Tuli.
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yah mkuu hii nimeikubali mzee
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa wanao save majina ya ajabu ajabu wakome kabisa kumbe hii ni muhimu sana
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    NN wewe mzoefu sana utakuwa hata umri unanizidi nakukubali mzee
     
  10. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! Mi nimeweka jina lake tu, kumbe niongeze na title ili wakati wa shida atambulike kwa urahisi.
    Thanx NN
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ngoja ni save sasa maana mie nilikuwa natoa kichwani. Asante sana
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli sina uzoefu wowote na wala kiumri si mkubwa kama baadhi ya watu wadhaniavyo.

    Napenda tu kuongozwa na common sense na niko realistic na practical katika mienendo yangu yote.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Unachotakiwa kufanya ni kuwa na orodha ya watu kadhaa ambao - in case of emergency - ndo utapenda wafahamishwe.

    Unasave jina kwenye simu yako halafu mbele yake unaandika ICE, kwa mfano, Nyani Ngabu - ICE, Companero - ICE, etc.

    ICE hapo inasimama badala ya In Case of Emergency.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijasema una umri mkubwa. Nimesema una umri kunizidi mzee maana mimi sikuwaza ulichoandika nimekuelewa
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,182
    Trophy Points: 280
    Sasa umejuaje nina umri kukuzidi yakhe? Kwani ulikuwepo wakati nazaliwa? Au ushawahi kuona cheti changu cha kuzaliwa?
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Do you think all the people will know the kifutpi ya ICE? Nafikiri NN YUPO SAHIHI
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka hekima ni ya wazee na nijuavyo unayo hekima. Sorry kama nimekosea
     
  18. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umeniona mimi nini? Maana hizo mimi ndio zangu, halafuu ukipata kitu kama ajali hivi, watu wakichukua simu yako wakaona umesevu kitu cha husband sio ndio itakuwa rahisi kuwasiliana naye au?
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie nimeshaona umuhimu na nimesha save nimefunguka akili mukichwa
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, nimesave jina tu, tena kwa ufupi mno
    hii ICE naiongeza japo hata mie ndo nimejifunza leo
    ngoja nitoe darasa kwa hawa wanaonizunguka kwanza nijichukulie ujiko fasta.
     
Loading...