Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanajf

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagarara, Feb 3, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niulize, kwa mtu aliyemaliza udaktari anaanza na professional yake eg Dkt. Mwijage, uinginia anaitwa Eng. Stella, ualimu anaitwa Mwl. Nyerere, JE professional ya uasibu na ugavi tutawaitaje? Mfano, John amesoma ugavi, naomba jina lake kamili kwa kuzingatia hyo professional yake.(naomba jibu liwe in english)
     
Loading...