Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa WanaJF! Tangu kuanzishwa kwa Bunge la E/ Africa kuna faida gani kw Taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, May 22, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ni tangu mwaka 2001 tangu kuanzishwa kwa Bunge la E/Africa.

    Swali langu ni nini faida ya kuanzishwa kwa Bunge hili?
    Maana leo nimepata habari ya kuaminika ya kwamba kesho 23/05/2012 watakutana hapa Jijini Arusha.

    Mwenye kujua faida yeyote iliyoletwa na kuunda kwa kitengo hiki kwa Taifa letu!

    Nawasilisha!
     
Loading...