Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanajf:list of shortlisted applicants required to appear for interview

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jolebatawi, Oct 27, 2012.

  1. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau hivyo ndivyo tangazo linavyosomeka kwa walioitwa kwenye oral interview pale udom kwa baadhi ya post kama vile graduate nurse n.k,,lakini kuna baadhi ya post hasa academic post kama vile tutorial assistants,lecturers e.t.c sijaona walioitwa namimi nilitupia kwenye TA(Tutorial Assistant),,Ningeomba kwa mwenye taarifa anijuze kama zenyewe bado au tayari walishaitwa?
    Nawasilisha Kwenu Wadau.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huu ndio ukanjanja, kwa nini umtukane matusi mwenzio wakati humjui na kama huna taarifa ya anachokiuliza unaandika matusi yako ya nini? wewe una division ngapi au hata pengine la saba hujafika, unapomtukana mwenzio ungeweka na wewe vyeti vyako hapa ili tuone division uliyopata, ningekuwa mod ungechezea ban leo na mijadala yako ya face book.
     
  3. L

    Lee min hoo Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 27, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo neno
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mods wachukulieni hatua watu kama hawa wanaotoa kejeli na matusi jukwaani.
    Wanashusha heshima ya JF.
     
  5. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu hapo umeongea,,mimi nimeuliza kistaarabu sana kama mtu huna taarifa ya nilichouliza kwani ni lazima uchangie??unajua busara na hekima ni vitu muhimu na hatuvisomei,hivyo kila mtu anapaswa kuwa navyo,,ila kwa upande mwingine sishangai kwa sababu kuna watu wengine walikosa malezi bora kutoka kwa wazazi wao tangu wakiwa watoto,,mtu hunijui na hujui vyeti vyangu kwanini uniite kilaza?na unione kuwa sina sifa??Ama kweli binadamu tungekuwa tunagawa riziki sijui dunia ingekuwaje.
    TUSHUKURU KWA KUWA MWENYEZI MUNGU NDIYE MGAWA RIZIKI.
     
  6. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe una shida gani lakin?? Mbona unanifatafata?
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo tangazo umeliona wapi mbona kwenye website ya UDOM halipo?
     
  8. Jolebatawi

    Jolebatawi JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu ukifungua website ya udom hilo tangazo liko mwisho kabisa kwenye news zao
     
Loading...