Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wanaCCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mama, Apr 16, 2008.

  1. M

    Mama JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mnakubali chama chenu kuchafuliwa na kukejeliwa kama ni Chama Cha Mafisadi. Je, katika kanuni zenu hakuna kanuni (au kipengele cha katiba yenu) inayosimamia integrity wa wanachama wenu? Nauliza kwa sababu wengi wa viongozi wa juu wa chama chenu wanatuhumiwa kwa kufanya ufisadi mkubwa sana katika nchi hii. Je mmechukua hatua gani kuwashughulikia wanaCCM walio ndani ya serikali na waliojiuzulu kwa ajili ya tuhuma za ufisadi. Kama hakuna hatua zozote zilizochukuliwa naomba mtangaze rasmi kuwa CCM haisimami kama kifupi cha Chama Cha Mapinduzi na bali Chama Cha Mafisadi.
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tafuta hotuba ya WM Mhe. Pinda aliyoitoa hivi karibuni na utapata jibu...
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Je naweza ipata online?
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ipo kwenye ukumbi wa siasa,na inaendelea kujadiliwa
     
Loading...