Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wana Mwanza,je digitek,imesha zinduliwa leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PRINCE CROWN, Feb 28, 2013.

  1. PRINCE CROWN

    PRINCE CROWN JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2013
    Joined: Feb 12, 2013
    Messages: 3,574
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 83
    ndg,zangu wana mwanza,napenda kuwapa pole na harakati za kuelekea leo saa 6;00 usiku kuzimiwa mitambo ya analogia na kuingia rasmi,digitali,swali langu kwenu,tunajua kuna kingamuzi kinaitwa digitek,ambacho ni ushirika wa makampuni 2,yaani saara midia na ipp midia,jina lake na contnento,kimekua kiki tangazwa sana na star tv na itv,kwamba kitakua hewani ivikaribuni mpaka tumechoka sasa kila siku hadithi njoo uongo njoo utamu kolea,je huo mwanza vimesha wekwa sokoni,na orodha za chaneli zake,na bei ni shlng ngapi,naomba mwenye ditels atujuze,hapa,asanteni,
     
  2. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,603
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana kwenye eatv walitangaza kipo tayari na kinauzwa 145,000, kina chanel za free za Tanzania 10 na za nche za free 20, hakuna kulipia kwa mwezi..!
     
  3. white wizard

    white wizard JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2013
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,931
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Yaani hao digitek ndio,hamna ki2 kabisa!promo yote ile ni wizi mtupu,chaneli zote walizo nazo ni za bure(ft) hata ukiwa na dish la kawaida utazipata,mala mia hata startimes wana angalau,za kulipia kama sentanta africa,MGM,EURONEWS,nk,kati ya kampuni iliyochemka kwenye ving'amuzi ni hawa ipp,hamna chaneli za maana baadhi ya chanel ni zote za hapa tz,cctv 9,arilang,citizen'aljazeera,emanuel tv,nk.
     
  4. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2013
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mwanzo mgumu wataongeza. kwani hata hao startimes si walianza na fta+zile zao.
     
  5. I

    Izzo G JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we uoni kwamba hulipii kwa mwezi si sawa tu na kununua dish
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2013
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,112
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    Tatizo huwa wanakurupuka tu..dish laki 2,digitek laki na 60 na hakuna kulipia.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2013
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,039
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Kama kuna mtu ana orodha kamili ya channel za digtek aziweke hapa, ninahitaji kuzifahamu kabla sijafanya uamuzi
     

Share This Page