Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Wana-JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Keren_Happuch, Jan 22, 2011.

  1. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi nimekuwa nikijiuliza hili swali:
    Hivi mtu anapoleta shida yake hapa jamvini...hasa inapomhusu partner wake, ni kwamba huyo partner wake yeye huwa hatembelei maeneo haya ya JF??? Maana jinsi wahusika wanavyo elezea the whole situation, inakuwa so detail! mbona inakuwa rahisi kwa partner kujua kwamba hii inafanana na ya nyumbani kwake? Je, hauoni kuwa unaweza ukasababisha kukosekana kwa amani nyumbani , partner wako akianza kuhisi kuwa umesimulia jamii matatizo yake??

    Nyie mnasemaje hapo?

     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Inategemea kama wanajuana hapa. Lakini pia stories nyingi zinazojadiliwa hapa sio unique. Zinawakumba watu wengi tuu na solutions nyingi zinazotolewa mara nyingi ni applicable kwa kila mtu. Lakini kama mtu akiwa so explicit then, ni rahisi kwa partner wake kuhisi. Kama kuna thread moja niliyochangia ambapo aliyeanzisha thread ametaja sehemu, watu wanahusika na kazi zao, hali zao kifedha, events zilizowatokea wahusika siku za hivi karibuni. Hapo ni rahisi kuhisi. Kitu kinachoniboa unakuta mtu anatoa mada halafu anajifanya aliyepatwa na tukio ni mtu mwingine, kama rafiki yake, wakati usoma sentense zake unajua tuu tukio limemtokea yeye mwenyewe.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi tu mimi nimehitimisha hivyo kwamba partner anayeandikwa kama anaingia huku atajijua kwamba mwenzake kaja kumchora huku. Kwa mfano yule anayependa perfume za mwenzie na hata hununua perfume za kike kama huwa anaingia huku atajifahamu tu kwamba kachorwa kwenye jamvi.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh kwa kweli mie naona ni vigumu kumfaham partner wako ka yuko humu..
    kwani nafikiri wanaotoa hizo poster/thread lazima wa chakachue kidogo ili hata huyu
    partner akiona asisisimke sana...
    na utakuta anajiita jina la ajabu ... mie na dhani kuna namna watu ambao sio single wanaitumia
    ili wasijulikane..
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ndio vizuri ili wabadilike
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mokoyo Mokoyo Mokoyo...
     
  7. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo dawa yao akili ikae sawa
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kumbe huwa hunijui eeeh
     
  9. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi wangu nilimuuliza vp upo jeiefu akasema no no no. Na muda mwingi niponae hapendi ku.surf kiiivyo. So mie niko huru mwenzenu.,,
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    angekujibu yupo ungefanyaje?
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi sioni tatizo hata kama akijua, ili mradi hukuwa na nia mbaya. hata akikasirika mtaeleweshana tu na mtayaaliza tu manake hakuna mwigine anayejua. mfano mimi majuzi nilieleza kisa fulani na nikasema kimenipa furaha kubwa sana siku ile na nilimjulisha mhusika na nikamwomba afungue Jf ili aone mwenyewe watu wanvyochangia na alifungua na alifurahi sana. japo kulikuwa na post alitaka nimweleweshe zaidi na nilifanya hivyo bila tatizo na alinielewa.

    tatizo watu wengi si wawazi. kama kweli mna matatizo na partner wako unashindwa nini kukubaliana naye mlete hapa tatizo lenu huku wote mkijua tena ikiwezekana muwe mnafuatilia majadildiano mkiwa mmekaa pamoja ili kupata instant reactions za watu? au kama mmoja ameleta amjulishe mwenzie naye afuatilie kwa wakati wake au kama yuko bize, aprint posts za wachangiaji kwa mtililiko mzima ampelekee naye asome. hapo ndipo forum hii itakuwa na maana vinginevyo tutaishia kuchangia mawazo mazuri tu lakini hayawafaidishi watu
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuhh kwanza kabisa ngoja nikupongeze kwa kufikisha poster 3000..


    mmhhhh mie kweli sifuatiliagi nani ni nani ....
    hahahah lol
    lakini ntaachaje kukujua we jirani wangu wa
    mitaa hii karibu na kwangu hahahah lol
     
  13. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa mawazo yenu. Ni kweli matatizo yanaweza yakawa yanafanana kwa wengi, ila kuna wengine kweli wanatoa detail za kutosha kabisa kujua hapa ni mimi nasemwa! Na sio rahisi kubadilika kwa haraka hivyo, kwamba umemuanika hapa jamvini akajiona then ajirekebishe!!?? sina uhakika kwa kweli!
    Ila mimi ninavyofikiri na kuamini, ukiona partner wako ana tatizo kwanini usimwambie, ili mjaribu kutatua tatizo kwa pamoja na kutafuta ushauri kwa wengine???! Ninaamini katika mawasiliano ya pamoja, yanapelekea kujenga upendo zaidi na kuaminiana kuliko kupelekea jamii kwanza!!!
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo kidogooo..........Mambo huwa hivi, jambo huzungumzwa kwenye Mto(Pillow) kwanza, yakishindikana....ndo sisi akina yakhe twatupiwa tusaidie ama tumalize, au sioo?????
     
  15. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiogope, kama ww una bomu unataka kulishusha kuhusu partner wako shusha hatutamwambia kuwa ni ww umetuminyia hiyo siri, ila vipande vyake atavipata na lazima ajirekebishe kwa kujihisi tu.
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa Miss Judith, hata na mimi nafikiri watu waelezane matatizo yao nyumbani kwanza, then ndo watoke nje kutafuta ushauri kwa pamoja!
     
  17. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama litakuwepo tatizo basi nitaanza kumweleza kwanza yeye, then tutashauriana wapi tufatute msaada, Kama ni hapa JF basi tutakuja!
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaman hii ni kweli me nilimwaga mada hapa jamvini, ex wangu akanicall y namwaga mambo jamvini? Alinipm kwa jina la kjf bila kumjua nikampa information. Sasa yamefika kwa mshenga na wajomba. Full kulaumiwa na familia.
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Dada yangu, huipati kwingine hii!!! Solutions zipo hapa, Utapopeleka kwa watu ndio unajichora zaidi.
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We ulileta stori? au ulimchana live? Huko kwa mshenga na wajomba ndio kaenda kujichora.
     
Loading...