Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa wana-CCM tu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meddie, Oct 19, 2012.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwa kutumia busara nyepesi nyepesi, hivi haya yote yanayotokea ikiwemo;

    • kuuwawa kwa RPC mwanza,
    • Kuchomwa kwa makanisa na mauajaji mbagala,
    • vurugu za kukamatwa muhuni ponda,
    • Vurugu zanzibar na
    • kuuwawa na kuchinjwa kwa askari
    • Kutangazwa kwa baa la njaa

    Je nibusara raisi na jemedari mkuu wetu kuendelea na ziara ya kutembelea na kushangaa kasri ya mfalme wa omani na kutembelea miskiti huko omani. Je tunahitaji wachuuzi kutoka omani kiasi hicho? Je nijambo gani litokee hili raisi akatize safari yake na kurudi?
     
  2. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangu kwake kila kitu ni upepo wa kupita ndiyo maana hana hata mshipa wa kushituka. Aliyesema rais wetu ana roho ya jiwe hakukosea kwani angekuwa mtu wa kawaida angekuwa amelazwa APOLO.
     
  3. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    unadhani raisi anatakiwa asiendelee na shughuli zake za kila siku maana ponda kakamatwa?unapowauliza ccm maswali,hebu uliza maswali magumu bwana! Sio kuuliza maswali simple kiasi hiki.
     
  4. M

    Masterproud JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo "kawawa" ni mzee wetu Rashid Kawawa marehemu ama? Hii ndio inaitwa sikio la kuambiwa...
     
  5. S

    Savannah JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waTZ walikosea sana kuchagua raisi msanii.
     
  6. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    The Msg here is simple....haya ni matokeo ya serikali ya ccm dhaifu, viongozi dhaifu, ruhwa, serikali iliyojaa blaablaa tu!
     
  7. betlehem

    betlehem JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,989
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    hivi ccm inahusika je na waislam wanaotaka kufanya fujo?ccm inahusika vipi na mtoto kuchafua kitabu kitukufu?rushwa inahusikaje na kuchomwa kwa kanisa?aisee unachanganya matukio bwana!
     
  8. p

    palpablee Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo rais kapoteza dira,nidhahiri analeta udin ktk uongozi wake anatetea usenge mpk anakera,wa2 wamebaki kimya cyo kusema niwajinga hapana ila basi tu nibusara tu,kashindwa kuiongoza nchi itafika mahala waislamu watagoma na kuandamana akiwa rais mkristo bali ni ushenzi walionano naiman wataandamana ikitokea hivyo,shenz type kabisa hawa
     
  9. p

    palpablee Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisa coz kajaa ushenzishenz tu
     
  10. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    ni ccm imeunda serikali na kutupa viongozi wasio na maamuzi wala busara, wasiomfano mzuri katika jamii kwa sababu ya rushwa, blaablaa zao. viongozi wasioweza kutoa maamuzi magumu. mfano huu uhuni wa ponda na mwenzake wa uhamsho umekuwepo muda mrefu mpaka sasa umeota mizizi kiasi wanafanya wanavyotaka na serikali sasa ndo inaamuka. Jamaa nilimuona kwenye ITV akiwa ameinua kichwa juu anashangaa kasri la mfalme wa omani!!!!
     
  11. n

    ng'witunja Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "CCM HAINA DIRA WALA UELEKEO"
    By Kolimba mzee wa kukolimbwa
     
Loading...