Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa WALIOPIGA KURA TU!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kula kwa tindo, Jul 12, 2012.

  1. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umesha wahi kujiuliza, ni kwa vipi umenufaika na RASLIMALI ZA ICHI YAKO?
    NB: Mpiga kura ndiye mwenye uchungu na Serikali ambayo ndiye msimamizi wa Raslimali zetu...
     
  2. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama hukupiga kura kuukataa mfumo uliopo,wewe si mhusika..
     
  3. r

    richone Senior Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    bado sijafaidika sanasana zinanitesa tena kwa ari zaid kasi zaidi na nguvu zaidi.
     
Loading...