Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa walioko kwenye mahusiano!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by idea, Sep 29, 2012.

  1. idea

    idea Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpo kwenye mahusiano taklibani mwaka mmoja. Mwanzoni mambo yanakuwa mazuri na Mungu anawajalia mnapata mtoto japo ndoa bado. Mara vitimbwi vinaanaza kutoka kwa mmoja wapo lakini mwenzie anakaa kimya tu akiendelea kusoma mazingira. Hatmaye yule aliyeanzisha vitimbwi anaamua kumwambia wazi mwenzie kuwa amemchoka na hataki kumuona tena kwenye uso wake hivyo afunge virago na kuondoka. Mwenzake aliye kuwa kimya muda wote akajibu kuwa laiti ungejua kuwa nami nimekuchoka, natamani kuondoka hata sasa hivi? Je kama wewe ungelikuwa ni mtu yule aliyeanzisha vitimbwi ungejisikiaje?
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ajisikieje vipi na hali yeye ndio kalianzisha?..ukitaka kukimbia agana na nyonga kwanza..lol!
    Halaf mbona imekaa kama inakuhusu vile?..hebu tiririka vizuri usaidiwe..unavyoileta kimfanomfano wakati labda inakuhusu hutapata majibu sahihi!!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Mifano yenyewe migumuuu kama parables za Jesus!
    Unapojibu 'laiti ungejua na mie nilivyokuchoka. . . .', unamaanisha ndo bado upo-upo sana ama?
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,656
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Vitimbwi gani? dadavua... Na hii ni yako mwenyewe
     
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kumbe hata wewe umeona eh...!
    Kwa kawaida kama mtu wako kakwambia amekuchoka halafu wewe ukamwambia hata mimi pia nilikuwa nimekuchoka na nilikuwa natamani kuondoka, atakuona kama wewe si mwehu basi akili yako ina walakini... mtu anakufanyia vitimbi ili uondoke, lakini unang'ang'ania tu, kaona humuelewi akaamua kukupa ukweli, halafu eti ndo na wewe unajibu kuwa ulikuwa unasubiri "go ahead" ili uondoke, sasa kama huo sio wehu ni kitu gani..!
    tena huyo anakupenda mwingine akiona kila akikufanyia visa huondoki, anakuwekea sumu ufe ili umuondolee kiwingu.. lugha ya vitendo huioni hata kauli nazo unazifanyia ajizi....! wewe kweli ni king'ang'anizi..

    Kwa faida yako hebu soma huu uzi hapa chini unaweza kukusaidia:

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/315418-tuache-ung%92ang%92anizi.html
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Funguka zaidi kabla ya akina Mtambuzi hawajuvutwa na mama ngina wao ukose ushauri murua. Halafu ushauri mzuri ukiwa umeweka kitu kichwani utafurahi mwenyewe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu..huo ni upepo utapita.
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ngoja nimpe na hiki kisa cha mwendawazimu mmoja aliyekuwa na tabia zinazofanana na huyo aliyechokwa hapo juu:

    "Florida nchini Marekani mtu mmoja ambaye anaonekana alimchoka mkewe kupindukia na pengine kila visa alivyomfanyia kugonga ukuta, aliamua kufanya kisa ambacho kiliacha gumzo. Mtu huyo baada ya kuona mkewe anajifanya anajua sana kupenda na hivyo kutojali visa vyake aliamua kufanya kisa kikubwa zaidi.

    mtu huyo aliyejulikana kwa jina la Teddy Akin alimwambia mkewe kwamba amemuuwa mtu ambaye alimuomba lifti na kumzika porini. mume huyo alitoa pochi na kumwonyesha mkewe akimwambia kwamba, baada ya kumuua mtu huyo alichukua pochi yake. ni kweli pochi hiyo ilikuwa ni ya mtu fulani na ilikuwa na vitambulisho vyake na nyaraka nyingine pamoja na pesa. bila shaka alimwambia mkewe kwamba, yeye (mume) kuuwa kwake ni kawaida akiamua.

    Kuona hivyo mke wa jamaa aliripoti kwa Polisi ambao walifika na kumtia mikononi Teddy Akin. hata alipofikishwa polisi bado aliendelea kusisitiza kwamba alimuuwa mwenye pochi ile na kuichukua. hii yote ikiwa ni juhudi yake kumfanya mkewe yule king'ang'anizi ajue na kuamini kuwa anang'ang'ania muuaji.

    alisema bele ya Polisi na mkewe kwamba, alimuuwa mtu huyo kwa kumpiga kiswasawa shingoni na kwamba baada ya kufanya hivyo, mtu huyo kabla hajafa alivutia roho kwa kutisha na kutoa sauti yenye kugumia vibaya. Alisema yote hayo ili kumtisha mkewe aone kwamba, yeye ni muuaji hasa, ili mke huyo afanye uamuzi wa kuondoka amwache huru.

    Lakini kabla kesi hiyo haijapelekwa mahakamani, polisi walibaini kwamba, mtu aliyedaiwa kuuawa na jamaa huyo alikuwa salama na mzima wa afya. mtu huyo alipopewa taarifa kwamba alikuwa ameuawa alishangaa sana. Aliwaambia polisi kwamba, pochi yake ilikuwa imeibwa siku mbili tatu nyuma..............

    Polisi walipomhoji Teddy sababu ya kufanya hivyo alidai kwamba baada ya kuokota pochi ya mtu huyo aliamua kufanya jaribio hilo ili kumtisha mkewe kwamba yeye ni muuaji hatari ili mke huyo aondoke, baada ya mbinu kadhaa kushindwa kufanya kazi. polisi walishindwa kumuelewa, wakamwambia mkondo wa sheria utafuata njia yake................"
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    "Be a change you want to see"

    Hii signature yako ina jibu zuri sana
     
Loading...