Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali kwa wadada na wakaka......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Nov 21, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    Kama nyinyi ni wakaka...mnaishi na dada yenu mwenye ajira yake
    wote ni above 25 au hata above 30
    lakini mnaishi nyumba ya familia bila wazazi.....

    na nyinyi vidume mnaleta 'mizigo' na kubadili 'warembo'
    bila kuulizwa na mtu.....

    je siku dada yenu akileta 'mtu' mpaka asubuhi....mtafanyaje??????

    na ikitokea 'mlivumilia' siku hiyo

    akaja kuleta 'kidume' kingine mtafanyaje???

    kumbuka dada yenu ni mkubwa na anajitegemea lakini...
    nyumba ni yenu wote.....
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    aisee hii nishawahi kuiona ila mbilinge halikuwepo wala nini kila mtu na maisha yake,huwa kwenye kitengo cha mapenzi hawaingiliani,ila SHARTI ni lazima uje na kitu Bomba sio uje na kitu cha ovyo.ɟɟo ƃoןɐu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    nani aje na kitu bomba?
    dada?????
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Dada ndio anatakiwa aje na kitu bomba,sio aje na mgema ulimbo wanamtimua akijifanya ngangari wanamwitia mwizi.ɟɟo ƃoןɐu
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    lol...........
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mh!Kwa mazoea patakua hapatoshi lazima dada achezee kichapo.Lakini kwa kutumia akili mnakaa kimya na kutulia kimya kwani ni ngoma droo!Mbwa kamla Mbwa!
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona imeshatokea sana kwa kina Jane pale nanihii na wakaka wakafyata... Karibu na maj6
     
  8. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    The Boss
    Mlivumilia? How is it that sistee living her life how she sees fit, means kaka anavumilia????? Anyways I think depending on how close the people involved are kama kaka mtu ana mind, then he can and should mention.

    Side note
    Ila duh, I have two young bro's who, when I imagine being questioned by them re:" my love and/or s*x patners choices sipati picha kabisaaaaaaaaa........labda wangekuwa wakubwa wangu
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280

    kwa nini ale kichapo?
    sio kwamba over 18 ni mtu mzima
    na ana uhuru wa kujiamulia????au ndo mfumo dume?
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    The Boss kama ni mimi, wala hilo lisingenisumbua kabisa, kwani naamini kwamba dada yangu ni binadamu aliyekamilika na ana uhuru wa kuutumia mwili wake atakavyo, kama vile mimi ninavyoutumia mwili wangu nitakavyo.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280

    vyovyote vile lengo langu hapa ni kuuliza
    nimeona wapo wakaka hawana tabu kabisa....na hilo..
    na nimeona wapo wakaka licha ya wao kutokuwa na ajira maalum
    wanamtegemea dada yao,lakini dada yo haruhusiwi 'kuleta' kidume home...
    hii kitu ipo saana..
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    wapo watu weengi kama wewe
    na wapo weengi pia ambao
    dada akileta kidume 'hapatoshi' lol
     
  13. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    sidhani kama wakaka watavumilia kuona sisy wao analeta kama wao wanavyoleta! nimeona mara nyingi akina kaka huwa wana wivu na dada zao, dada anaweza asiwe na tatizo dhidi ya kaka zake labda ushauri mdogo mdogo pale kaka anapozidisha kubadili wanawake
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    kwanza kabisa mie ni great bliver kuwa no family member should bring shame to the family name.....sasa kaa huyu dada anaanza kuleta vidue humo ndani itapidi apewe kalipio kuwa hii tabi sio nzuri. sikatai wewe kuwa na bf but sio waja nae hapa home....utaleta wangapi?
    nenda guest house au kwa huyo jamaa poa tuu but not hapa home
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    wewe unaonaje?ni sawa au sio sawa kwa mdada kuwa huru
    kubadili vidume home?
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    na wakaka je?nao waende guest?
     
  17. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Eiyer
    Hivi miaka hii kuna kaka , especially wadogo wanaweza kuwapiga dada zao?Duh,,,,,,,,,,,,,,If there is basi lazima mimi nitakuwa naisha kwenye bubble!!??
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280

    kwanza binafsi naona si sawa kubadili vidume si kwa home tu bali kimaadili si sawa! mtu anapaswa kutulia na mpenzi mmoja,kama imebidi basi kwa mdada kubadili ili atii kiu yake nadhani si vema kuonyesha kaka zake uchafu anaofanya maana ni kinyume na maadili,afanyie mbali tena ikibidi kwa siri basi dah!
     
  19. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    ndio nao lazima waende guest...kwa sababu tunashare hii nyumba basi lazima wote tukubaliane kuwa everybody ambaye anakuwa na gf/bf basi no sleeping hapa nyumbani....hapo hakuna mazungomzo.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    nimewahi kwenda 'out' na mdada ambae ameongozana na kaka yake mdogo but over 18
    twice....na ilikuwa first date lol...
    tulikaa wote bar tunapiga story na kunywa...halafu muda wa kuagana...kaka akatangulia ili
    tupate mda wa 'kuzungumza' lol..
     
Loading...